สำหรับหนุ่ม ๆ : วิธีตื่นมาล้างหน้าแต่งตัว + ทานอาหารเช้า พร้อมไปทำงานใน 5 นาทีครับ

ikok's picture
10285
ต้องบอกคำเดียวว่า... ทำได้ยังไง 55555

Nannie's picture
600
แง่บๆ

ยังไมไปทานข้าวเหรอค่ะ เย็นแล้วน้า....

10285
ทานเสร็จแล้นน ~

เรียบร้อยแล้วค่ะ วันนี้กินสเต็ก ๆ

อุอุ~

Mixmerize's picture
1480
ฮ่าๆๆ

คลิปนี้เคยดูแล้ว วิธีใส่กางเกงกับผูกเนคไทนี่น่าฝึกไปใช้จริงๆครับ ยิ้มปากกว้าง

nickoe's picture
4320
แบบว่า

ท่าใส่กางเกงนี่มันสุดยอดเลย คิดมาได้ไง แต่เหมือนจะทำได้ต้องเตรียมไว้ก่อนแล้ว
ชอบวิธีผูกไทด์ครับ ปัจจุบันยังผูกไม่เป็น

10285
ผมก็ชอบนะ

วิธีผูกไทด์นี่..

ผมเคยผูกนะตอนเรียน แต่ว่าตอนนี้ลืมแล้ว จำได้ว่า มันยุ่งยากมากเลย ~

nickoe's picture
4320
ก็

int เราต้องใส่ไทด์ไปเรียนทุกวันไม่ใช่เหรอพี่ ทุกวันนี้ก็ยังเป็นแบบนั้น
ส่วน ind เสื้อยืดเน่าๆกะกางเกงโทรมๆ เผื่อเข้า shop เป็นชุดฟอร์มไปแล้ว ฮา