มีปัญหากับ Safari 4 Windows ครับ

Mixmerize's picture
1480
พอดีโหลดมาใช้ดู ใช้ไปวันแรกไม่มีอะไร แต่ก็ใช้ไปใช้มา ดันเข้าเว๊บไม่ได้ซะงั้นครับ
เข้าแล้วมันก็ค้างและก็ขึ้นหน้าต่างมากดๆต่อเนื่องไปก็เป็นไปตามรูปครับ แต่ก็แก้ไขไม่ถูกครับ - -"

ikok's picture
10285
ส่งให้ทาง apple เลยครับ

=)

1480
แล้วมีใครรู้มั่งครับ

ว่าจะส่งไปหา apple ได้ทางไหนบ้าง ไม่รู้จะติดต่อยังไง
อยากใช้ Safari มากกว่า เขิน

10285
ส่งผ่านปุ่มรูปแมลงครับ

ผมจำแน่นอนไม่ได้แล้วว่าต้องไปตั้งตรงไหนใน safari บน win นะครับ คือปุ่มนี้จะมีอยู่บน toolbar มาเลยในเวอร์ชั่น beta ครับ แต่บนเวอร์ชั่นเต็มเราต้องไปเปิดใช้เอาเอง (อิงจาก safari บน mac นะครับ บน win ผมว่าก็คงต้องหาปุ่มเองเหมือนกัน) ปุ่มเป็นแบบนี้ครับ

1480
ลองส่งดูแล้วครับ

แต่ไม่รู้จะติดรึป่าว เพราะมันได้โชว์ว่าส่งเรียบร้อย - -"

little_fuku's picture
703
ตอบแบบนี้

แปลว่าไม่รู้ อิอิ แจ่ม

10285
ก็ไม่รู้นิ

หัวเราะร่วน ใช้ safari บน win เฉพาะตรวจเวปน่ะ ส่วนใหญ๋จะใช้ FF เลย =)

1480
- -"

หลอน หลอน หลอน