NASA's picture
31
มีปัญหาอีกแล้วครับ (อย่าว่ากันเน้อ) อยากได้ e-mail address ของเพื่อนใน contact outlook ของ window มาใส่ใน address book ของ Mac ทำ งัยก้าา? สงสัย?

NASA คนหา Gas

ikok's picture
10285
ลอง export รายชื่อจากใน outlook นะครับ

ผมจำ format แน่นอนไม่ได้แล้ว (น่าจะเป็น CSV) ยังไงก็ลองหลาย ๆ แบบดูนะครับ ลองทีละน้อย ๆ ก่อน แล้วจากนั้น import เข้า address book

ถ้าลองแล้วไม่มีปัญหา ได้รายละเอียดมาครบ ก็ค่อย export ทั้งหมดที่มีแล้วเอาเข้า address book ครับ เพราะเวลาส่งเมล์ เขาจะเข้ามาเอารายชื่อจาก address book ที่เราใช้อยู่อีกที =)

NASA's picture
31
ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ