เอาด้วยคน (แนะนำตัวครับ)

yaijung1@hotmail.com's picture
6
สวัสดีครับ
ขอแนะนำตัวด้วยคน หลังจากได้คำแนะนำปัญหาในการใช้งาน วันนี้มีเวลามานั่งหน้าจอเลยถือโอกาสแนะนำตัวหน่อย

ชื่อ ประจิม (จิม) <ไม่ใช่ทักษิณนะ คนละทิศกัน> 555
คติประจำตัว ตั้งเป้าหมายไว้ให้ไกลตัวหน่อย แล้วไปให้ถึงโดยถูกต้องกฏหมายและศีลธรรม
หน้าที่การงาน บริษัทเล็ก ๆ ของน้องชายในซานฟราน
รู้จักแมคมือใหม่.คอม จากการเจอปัญหาในการใช้งาน เลยตาม link ไปเรื่อย ๆ จากเวบใหญ่เวบหนึ่ง
ของเมืองไทย
สิ่งที่อยากจะบอก ดีมากเลยครับ เวบนี้ ช่วยเหลือผู้ที่เดือดร้อนจากการใช้งาน ได้กุศลแรง
เริ่มใช้แมค ที่นี่ san francisco เขาใช้แต่ mac เลยจำเป็นต้องใช้มัน แรก ๆ โง่ไม่รู้เรื่องเลย
แต่ใช้ไปใช้มา รู้สึกชอบมากกกก ใช้งานง่ายกว่า windows อีกแฮะ

ikok's picture
10285
ยินดีต้อนรับนะครับ

ยินดีต้อนรับคุณลุงครับ มีความสุข

minemind's picture
3876
เกิดครับ

เข้ามาฮา ท่านประจิมครับ

10285
แบบนี้ต้องเรียกว่า

คุณลุงจิม ยิ้ม

ว่าแต่ว่า... คุณข้างบนนี้เผางาน เอ๊ย รีบทำงานส่งอาจารย์อยู่ไม่ใช่เหรอครับ ยังแอบมาเล่นเวปอีกแน่ะ แบร่..

3876
ระหว่างรอ

ยัง render งานอยู่ครับท่าน แอบมาเล่นระหว่างรอ แห่ะ ๆ 1

10285
นี่ใช้ 3dMax ใช่ไหมครับ

?

3876
Maya

เทอมนี้อาจารย์เค้าสอน basic animation ใน maya อะค๊าบ

10285
โอ้.. เจอคนทำ 3d อีกคนแล้ว

ไปคุยกันกระทู้นู้นดีกว่าครับ กระทู้นี้ของคุณลุงจิมเขา แห่ะ ๆ 1 มีเราคุยกันอยู่สองคน 5555

nickoe's picture
4320
ยินดีต้อนรับครับ

เริ่มจะครึกครื้นขึ้นเรื่อยๆแฮะ ดีๆๆๆ

10285
^o^ /

คึกคักดีนะ คิดถูกแล้วที่เปิดสภากาแฟเอาไว้... ห้องนั่งเล่นห้องเดียวเล็กไปจริง ๆ ด้วย 55555

pippo's picture
2469
แวะมาทักทาย

คุณลุงประจิม ด้วยคนครับ

เดี๋ยวนี้เวลาเข้ามาที่ MMM ตัว update จะแดงเถือกเลยครับ ครึกครื้นมาก มีเรื่องให้อ่านเยอะเลยครับ

ต้องยินดีกับคุณก๊อกด้วยครับที่ web นี้ได้รับความนิยม ยิ้ม

10285
ขอบคุณครับ ^^

ไม่ได้รับความนิยมหรอกครับคุณ pippo เวปนี้ยังมีสมาชิกไม่กี่คน (แต่ขยันโพสกันเอง)ครับ 5555 แบร่..

nickoe's picture
4320
ประมาณว่า

ช่วยกันปั๊มรึเปล่าี่ครับพี่ก๊อก

10285
แม่นครับ

ปั่นกระทู้กันใหญ่เลย คะแนนในเวปก็ไม่มี 5555

แบร่..

i-Zine's picture
80
ร่วมด้วยช่วยปั่น

ยินดีที่ได้รู้จักคุณประจิม (ที่อยู่ เมกา มิใช่ ดูไบ)ด้วยคนครับ แบร่.. ส่วนเรื่องการปั่นแนะนำให้ แจกกิฟ เหมือนพันธ์ทิพย์ครับ รับรอง อุ่นหนาฝาคั่ง

10285
ขอรับไว้พิจารณานะครับ

เหตุผลเบื้องหน้า

คือที่เราไม่มีตรงนี้เพราะไม่อยากสร้างความแตกต่าง แยกชนชั้น ระหว่างสมาชิกด้วยกัน

เหตุผลเบื้องหลัง - -

ผมทำระบบที่ว่านี้ไม่เป็นครับ แบร่..

เขิน

Nannie's picture
600
ยินดีต้อนรับค่ะ

เวบนี้ มีสมาชิกจากทุกมุมโลกเลยแฮะ...

ยิ้ม

10285
ทำเป็นเล่นไป

international นะฮะ แบร่..

lil_am's picture
36
^^

ฮาที่ขยันโพสกันเอง
มาร่วมด้วยช่วยกัน

ทักทายค่ะคุณประจิม
มีความสุข

10285
เหยียบไว้ครับ

อย่าเอ็ดไป... เดี๋ยวคนเขารู้กัน แบร่..