HATE's picture
118
ปัญหาอยู่ที่ว่า มันเจอครับ แต่ว่ามันอยู่ในสถานะไม่ connect ครับไม่รู้จะทำยังไงแล้วครับ แต่กับเมาส์นี่ใช้งานได้อยู่ครับ ช่วยผมด้วยครับ เพิ่งได้มาจากไทยครับ ผมอยู่ ออสเตรเลีย ขอบคุณมากครับ

ikok's picture
10285
keyboard ยี่ห้ออะไรครับ

ใช่ของ apple แท้ ๆ หรือเปล่าครับ?

HATE's picture
118
ใช่ครับ

ของ Apple แท้เลยครับ มันถามหา Pass key ครับ ผมไปเซ็ทใหม่แล้วก็ไม่ได้ครับ เครียดมากกกก

ikok's picture
10285
ผมไม่เคยใช้ครับ - -

ลองติดต่อไปทางศูนย์ที่ซื้อมาดูหรือยังครับ?

KIGTNG's picture
21
ลอง Set up Bluetooth Device

ลอง Set up Bluetooth Device หรือยังคะ

เมาส์เคยเป็นแบบนี้อยู่เหมือนกัน เจอแต่ connect ไม่ได้