srimping's picture
5
ชื่อ :ปิง ปิงค้ะ
คติประจำตัว ฝันให้ไกล พยายามไปให้ถึง
หน้้าที่การงาน : ม6 มงฟอร์ต
เริ่มใช้แมคได้ยังไง : พ่อซื้อให้
รู้จักเวป แมคมือใหม่.คอม ได้อย่างไร :หาในgoogle ไปเรื่อยๆ
สิ่งที่อยากจะบอก.. ของคุณเว็นนี้ ที่ทำให้เด็กโง่ๆ พอรู้เรื่องคอม กับเค้าบ้าง ฮ่าๆๆ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยน้ะค่ะ

minemind's picture
3876
ยินดีที่รู้จักครับ

มาทักทายจ้า ยินดีที่รู้จักจ้า

ikok's picture
10285
ยินดีต้อนรับครับ

ยินดีต้อนรับน้อง ปิง ปิง นะครับ

สิ่งที่อยากจะบอก.. ของคุณเว็นนี้ ที่ทำให้เด็กโง่ๆ พอรู้เรื่องคอม กับเค้าบ้าง ฮ่าๆๆ

ขอบคุณที่อ่านด้วยเช่นกันนะครับ แบร่..

ว๊า... ที่ 2 อีกแล้ว -.-/

ป.ล.น้องปิง ปิงอย่าลืมหารูปสวย ๆ มาใส่ avatar นะครับ ยิ้ม

Mixmerize's picture
1480
ยินดีต้อนรับจ้า

รู้สึกตัวเองดูแก่ไปเลยแฮะ หัวเราะร่วน

Nannie's picture
600
หวัดดีด้วยจ้า

มงฟอร์ต นี่เชียงใหม่ใช่ไหม...

ยังงี้เราก็มีสาวเชียงใหม่มาเป็นสมาชิกด้วยนะสิ

ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม