แนะนำตัวคร๊าบบบบบบบบ

pooh_vader's picture
78
สวัสดีคร๊าบ
สมาชิกใหม่เข้ามาแนะนำตัวคร๊าบ ชื่อปุ๊ อายุ(อย่ารู้เลย เยอะ)
ดีจังที่มีเว็บนี้ ให้ได้เรียนรู้การใช้โปรแกรมของmac
กำลังจะออก macbook pro ต้นเดือนหน้า รอรูดบัตรอยู่
อิๆๆๆ ไม่ต้องอิจฉานะครับ เพราะผมก็ต้องผ่อนกันหัวโตเหมือนกัน เฮ้อ...

ikok's picture
10285
ยินดีต้อนรับครับ

คุณปุ๊อย่าลืมตอบคำถามสามัญนะครับ มีความสุข

1. ชื่อ :
  2. คติประจำตัว :
  3. หน้้าที่การงาน :
  4. เริ่มใช้แมคได้ยังไง :
  5. รู้จักเวป แมคมือใหม่.คอม ได้อย่างไร :
  6. สิ่งที่อยากจะบอก.. :

^o^ /~

78
ลืมบอกไปครับ รู้จัก mac

ลืมบอกไปครับ รู้จัก mac เพราะเดินเข้าไปใน iStudio แถวรัชโยธิน แล้วก็หลงเสน่ห์mac เลย ทีแรกตั้งใจจะซื้อแค่ notebook pc เท่านั้น แต่พอได้ลองเล่นแล้ว ก็มีแต่ mac อยุ่ในหัวใจครับ
รู้จักเว็บนี้เพราะเพื่อนบอกครับ

10285
ขอบคุณครับ ^^ ~

ขอให้ได้เครื่องใหม่ไวไวนะครับ

ช่วงนี้ผมเห็นคนซื้อเครื่องใหม่กันเยอะเลย ~

Mixmerize's picture
1480
ยินดีต้อนรับครับ

คนมาแนะนำตัวใหม่กันทุกวันเลย
ยังกะ มมม เพิ่งเปิดยังไงยังงั้น

pippo's picture
2469
ฮ่า ฮ่า

ยินดีต้อนรับสมาคมคนกินแกลบ อีกหนึ่งคนคร๊าบ...

10285
555

สมาคมนี้ท่าทางจะขายดีนะครับ ยิ้มปากกว้าง

minemind's picture
3876
ทักทาย

เท่าที่ได้ยินมา ร้าน la vila ที่รัชโยธิน service ดีมากๆครับ อาจารย์ของผมก็ซื้อที่นั่น

minemind's picture
3876
ลืม

ลืมทักทายครับ ยินดีที่รู้จักครับ

78
ขอบคุณที่เข้ามาทักทายกันนะครั

ขอบคุณที่เข้ามาทักทายกันนะครับ เอาไว้ถ้าได้เครื่องมาแล้วใช้ไม่เป็น คงจะต้องถามสมาชิกทุกท่านที่อยู่ในเว็ปนี้นะครับ

zesakui's picture
73
ดีค่ะ

ดีค่ะ

78
หวัดดีครับ

หวัดดีครับ ยินดีที่รู้จักครับ ทุกคนเลยนะครับ(เดี๋ยวจะหาว่าตอบแต่สาว ๆ)

10285
...

(เดี๋ยวจะหาว่าตอบแต่สาว ๆ)

ชัดเจนมากครับ กด reply เฉพาะของน้องพลอยกันเลยทีเดียว หัวเราะร่วน หัวเราะร่วน

jostar's picture
179
ยินดีที่ได้รู้จักครับ^ ^

ยินดีที่ได้รู้จักครับ^ ^