APPLE BEAT EP.8 เมื่อวานเข้าไม่ได้เลยมาช้าหน่อยครับ

boatheng's picture
61
เทปนี้ก็เป็นเทปสุดท้ายของเดือนที่ 2 แล้วนะครับ เทปหน้าก็จะขึ้นเดือนใหม่แล้ว มีความสุข

ช่วงอาทิตย์นี้งานประจำผมยุ่งมากๆ เทปนี้ก็กลับมาจากที่ทำงาน โยนกระเป๋าแล้วก็ถ่ายทำเลย

ถ้าสังเกตุในวีดีโอดีๆจะเห็นว่าตาผมจะปิดแล้ว ตอนนั่งตัดต่อก็ทำไปหลับไป

ทำเสร็จก็ตอน 6 โมงเช้าพอดี กด Render แล้วสลบหน้าจอคอมรอให้มัน Render เสร็จ

แล้วก็โพสลง Youtube เสร็จก็โพสตามเวปต่างๆ เป็นอันจบงานอาทิตย์นี้ครับ

ในวีดีโอไม่มีรายละเอียดของ iTunes 9 ยังไงเข้าไปดูวีดีโอของคุณก๊อกเลยนะครับ มีความสุข

ikok's picture
10285
ขอบคุณสำหรับข่าวครับคุณโบ๊ต

^o^ /

teenbag's picture
100
ตามชม..สนุกดี

สู้ๆๆมีประโยชน์มากเลย...ทำต่อไปชอบๆ

liverrish's picture
79
คมชัดทุกประเด็น

แจ่ม ขอบคุณมากครับ จะติดตามต่อไปครับ