ขอพื้นที่เล็กๆไว้อาลัยให้เพื่อนผมหน่อยนะครับ

jostar's picture
179
http://www.thairath.co.th/today/view/32869

ข่าวนิสิตผูกคอตายเมื่อวันที่12 กันยายน บังเอิญเป็นเพื่อนร่วมคณะผมเองครับ วันที่12กันยายนเป็นวันเกิดมัน ผมยังไม่ได้โทรไปเบิร์ดเดย์ย้อนหลังมันเลย ทุกครั้งที่สอบมันจะมาช่วยติวแล็บให้ผม ผมไม่กล้าแม้แต่จะไปรดน้ำศพมันเพราะผมรับไม่ไหว ผมเข้าใจแง่มุมทุกปัญหาของมัน ทั้งที่ข่าวพูดให้สังคมรับรู้ และด้านที่ไม่ได้รู้ อย่างน้อยๆผมขอยืมพื้นที่เล็กๆนี้ไว้อาลัยให้กับเพื่อนผมครับขอบคุณครับ

RIP saknarin

minemind's picture
3876
ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

รู้สึกใจหายเลยครับ มะกี๊มาอ่านว่า ตายในวันเกิด พออ่านแล้วก็นึกถึงเพื่อนสนิทอีกคนนึงร่วมรุ่น ม ปลาย แต่ว่าเค้าไม่ได้ตายวันเกิดตัวเองนะ แต่ว่ามาตายวันเกิดผม ทุกวันนี้ยังคิดถึงไม่หายเลย

Nannie's picture
600
...

ขอแสดงความเสียใจด้วยค่ะ

ikok's picture
10285
เสียใจด้วยครับ

ขอแดสงความเสียใจกับครอบครัวและคนรอบตัวของน้องเขาด้วยนะครับ

nickoe's picture
4320
.......

เสียใจด้วยครับ
ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวและคนรอบตัวของน้องเขาด้วยนะครับ