โปรแกรมเล่น msn ในmac ตัวไหนใช้งานกล้องวีดีโอได้มั่งครับ

v21e's picture
64
เห็นมีเพื่อนสมาชิกเคยบอกว่า mercury แต่ผมโหลดแล้วค้างทุกทีไม่รู้เป็นอะไร มีตัวอื่นไหมครับ

ขอบคุณครับ

nickoe's picture
4320
เปลี่ยนมาลอง

amsn นะครับ

perfectgame's picture
317
ลองนี่มั๊ย

Skype ครับ
จับคนรัก รู้จัก สำคัญ ย้ายมานี่เลย
ไม่ดีเลย์ เสียงดังฟังชัด
ป.ล. นี่ไม่ใช่โฆษณา แต่ใช้แล้วดีจึงบอกต่อ...

4320
แบบว่า

ผมก็อยากบอกตัวนี้นะ แต่ผมเปลี่ยนไป skype ไม่มีเพื่อนคนไหน
ตามมาเลย ฮ่าๆๆๆๆ แต่ของเค้าดีจริง ฟันเฟิร์ม

Mixmerize's picture
1480
เห็นด้วยครับ

ถ้าไม่เป็นจำเป็นต้องพ่วงความเป็น MSN Messenger มาด้วย แนะนำให้นัดกันออน Skype ดีกว่าครับ สะดวกและง่ายกว่าเยอะครับ อ่ะ แน่นอน

4320
น่าจะมี plug in ให้คุยกับใน msn ได้เนอะ
คงจะ work มากๆ ฮา.... เพ้อเจ้ออีกละ แห่ะ ๆ 1

mengefully's picture
24
เล่าขำๆนะ

คือเพื่อนเรามันถอยไอแมคมา แล้วแบบว่า คุยเอ็มไม่มีกล้องเนี่ยคุณเธอรับไม่ได้อย่างแรง พี่่แกเลยจัดแจงลบ แมคทิ้ง ลงวินโดว์มันซะเลย เหอๆ คราวนี้ก็โชว์แจ่มๆได้หละ อิอิ ยิ้ม

Mixmerize's picture
1480
สงสัย

เพื่อนจะติด MSN+Webcam มากเลยนะครับเนี่ย เหอๆ ยิ้มปากกว้าง