APPLE BEATS EP 9 : iPhone 4G : SEP 20, 2009

ikok's picture
10285
note : ช่วงนี้คุณโบ๊ตติดปัญหาเข้าเว็บ mmm ไม่ได้ คาดว่าจะเป็นที่ทาง hosting ของผม block ip บางช่วงเอาไว้กัน spam ครับ ผมได้แจ้งเรื่องนี้ไปยัง host แล้วให้ทำการปลด block ให้กับ ip ของคุณโบ๊ต เลยระหว่างนี้ผมเลยช่วยคุณโบ๊ตโพสรายการให้นะครับ ยิ้ม - kok

APPLE BEATS EP 9 : iPhone 4G : SEP 20, 2009

Mixmerize's picture
1480
ชอบมากครับ EP นี้

ข่าวเยอะดีและเป็นข่าวที่บางข่าวก็ยังไม่เคยได้ยินเหมือนกันครับ
(ที่สำคัญคือมีแหล่งอ้างอิง Apple Beats ไม่ได้นั่งเทียนพูดขึ้นเอง)
มีคอมเมนท์นิดหน่อย คือ น่าจะผูกข่าวเรื่อง iPod Touch ไว้ติดๆกันเลยดีกว่าครับ ส่วนเรื่องทำนายอนาคตของ iPhone 4G นี่ค่อนข้างเร็วเกินไป ผมว่าน่าจะกั๊กไว้รายงานช่วงก่อนที่จะเปิดตัวจริงๆซักเดือนสองเดือนดีกว่าครับ ฮา~

ปล. หรือจะรอ iPhone 4G เลยดี 555+ หัวเราะร่วน

10285
แน่ะ

จะเก็บเงินไว้ซื้อตัว 4G เลยชิมิครับ ยิ้มปากกว้าง

ผมว่ารายการคุณโบ๊ตทำดีขึ้นเรื่อย ๆ นะ กระชับตรงประเด็นดีครับ (ผมพยายามทำอยู่เหมือนกัน 5555)

minemind's picture
3876
odd odd

ข่าวน่าสนใจมากครับ

คุณโบ๊ท พูดเก่งขึ้นเยอะเลย คล่องไม่ติดขัดเลยครับ เข้าขึ้นพิธีกรมืออาชีพแล้วสิ

เอิ๊กๆ

liverrish's picture
79
ขอบคุณครับ

คุณโบ๊ตย่อข่าวในโลกของ apple ให้เราได้ดูอีกแล้วขอบคุณมาก ๆ ครับ
รู้สึกเทปนี้คุณโบ๊ตดูหล่อขึ้นนะครับ อ่ะ แน่นอน

10285
นั่นสิ ผมว่าจะทักเหมือนกันครับ 5555

รู้สึกเทปนี้คุณโบ๊ตดูหล่อขึ้นนะครับ

คุณโบ๊ตไปทำอะไรมาถึงหน้าใสขึ้นครับ?

(แอบแซวไว้ก่อน ตอนที่เจ้าตัวยังเข้าเว็บไม่ได้ แบร่..)