!! Sync Application จาก ​Macbook เข้า ​iPod Touch ไม่ได้ ต้องทำยังไงอ่าครับ ?? !!

chezterarm's picture
6
ผมเอา ​macbook โหลดเกมใส่ไว้ใน ​Application เต็มเลย แต่พอผมจะ Sync มันเข้าไปใน iPod Touch มันไม่ให้ติ๊กอะครับ ผมต้องทำยังไงอ่า

ikok's picture
10285
จากภาพที่เห็น

ผมไม่แน่ใจเหมือนกันครับ ขอเวลาลองดูกับเครื่องตัวเองก่อนไว้จะเล่าให้ฟังนะครับ

10285
ไม่ทราบว่าเครื่อง ipod touch นี้

ได้ทำการ modify อะไรไว้บ้างหรือเปล่าครับ หรือว่าเป็นเครื่องเดิม ๆ สงสัย?

chezterarm's picture
6
ไม่ได้ไปทำอะไรอ่าครับเพราะซื้

ไม่ได้ไปทำอะไรอ่าครับเพราะซื้อมาจาก iBeat ใหม่ๆๆแกะกล่องเลย แล้วเครื่องผมก็ใช้อยู่คนเดียว ผมลองหาพิมใน GOogle เค้าบอกให้ ไป Autorize ก็ทำแล้วก็ไม่ได้ มันก็ยังไม่ให้ติ๊ก

10285
ลองติดต่อทาง iBeat ที่ซื้อมาดูนะครับ

เผื่อเขาจะให้คำตอบได้ถูกต้องกว่าผม เพราะว่าผมไม่เจออาการนี้เลยไม่ทราบจะแนะนำยังไงครับ -.-