Review Macbook Pro 13"

teamofze's picture
19

สวัสสดีคร้าบ ช่วงนี้ไม่ค่อยได้อัพเดท blog สักเท่าไร ดองเอาไว้นาน เพราะเน็ตหอเน่าและงานยุ่งก็เลยไม่ค่อยมีเวลามาอัพ blog สักเท่าไร คราวนี้จะพยายามอัพบ่อยๆละกันครับ วันนี้จะมารีวิวกับคอมพิวเตอร์ Mac เครื่องแรก ที่เพิ่งจะไปถอย Macbook Pro 13″ ราคา 46,900 บาท ที่ istudio@Central Airport Plaza เชียงใหม่ จะได้เริ่มหัดใช้ Mac ก็คราวนี้แหละคร้าบ ที่เลือกใช้ Mac ก็คือ ระบบมันเสถียรไม่ Hang ง่าย สวยงาม ใช้ง่าย ที่สำคัญคือหนีไวรัสและปัญหาจุกจิกที่มีใน PC/Windows

ปล.ยังไงก็ขอฝากเนื้อฝากตัวกับแมคมือใหม่ด้วยนะคร้าบ

อ่านต่อ http://www.teamofze.com/review-macbook-pro-13/

ikok's picture
10285
ยินดีต้อนรับนะครับ

ขอบคุณสำหรับ review ครับ มีความสุข /

liverrish's picture
79
ยิินดีด้วยครับ

อยากได้ อยากได้มั่งครับ อ่ะ แน่นอน อ่ะ แน่นอน ยิ้ม

newmoonlive@hotmai.lcom's picture
9
ยินดีด้วยนะคร้า...

ยินดีด้วยนะคร้า...

cityradio's picture
19
ขอต้อนรับครับ

ยินดีด้วยครับ และให้มีความสุขต่อการใช้ Mac นะคร๊าบบบบบบบ

BEAR_Pink's picture
234
ภาพ รีวิว ชัดมากเลยคะ

ภาพ รีวิว ชัดมากเลยคะ