สมาชิกใหม่มาแนะนำตัวพร้อมกับปัญหามาขอความช่วยเหลือหลังลง Snow ครับ

pom_imac's picture
1
งานเข้าหลังลง Snow ครับเกี่ยวกับโปรแกรม hide folders ครับ หลังจากที่ลง snow เสร็จแล้วเปิดโปรแกรม hide folders รายชื่อ folders ที่เคยเก็บไว้ไม่อยู่ครับตอนนี้ไม่รู้จะทำยังงัยดีครับลืมบอกไปไฟล์ผมเก็บไว้ดิสอีกตัวหนึงครับไฟล์ที่เก็บไว้ยังอยู่ดีครับแต่มองไม่เห็นเพราะก่อนที่จะลง Snow ได้ใช้โปรแกรม Hide Folders ซ่อน Folder ไว้ครับพอลง Sonw แล้วลงโปรแกรมใหม่ก็ไม่มี Folder ที่ซ่อนไว้แล้วพอมีวิธีไหนที่จะทำให้เห็นบางมั้ยครับ

ikok's picture
10285
ต้องตามจากต้นทางครับ

ทางผู้พัฒนาไม่ทราบว่ามีตัวสำหรับ snow leopard แล้วหรือยัง =)