กระทู้แชทวันศุกร์ : วันปิยะมหาราช

Nannie's picture
600
วันนี้ไม่แชทกันเหรอค่ะ เกือบเย็นแล้วยังไม่มีกระทู้เลย มีความสุข

แล้วชาว มมม หยุดยาวไปไหนกันบ้างเอ่ย

ส่วนแนน วันนี้ไปทำบุญที่โรงเจเป็นเพื่อนคุณแม่มา

เทศกาลกินเจ ทำให้รู้ว่าชีวิตนี้ขาดกาแฟก็ได้นะ ฮ่าๆๆ

มีความสุข

sajiro's picture
1179
มาเม้าท์กันครับ :P

วันนี้ไม่ได้ไปไหนเลยครับ

พอดีเป็นวันเกิดคุณแม่ของทอปด้วย
แต่ไม่ได้กินเค้ก เพราะ กินเจกัน
แบร่..

อดเลย~

Cybernet's picture
399
ขอ Chat ด้วยคนนะครับ

ไม่ได้ไปไหนเหมือนกันครับผม

ikok's picture
10285
ไม่ได้ไปไหนเหมือนกันครับ 555

วันนี้กระทู้แชทมาตอนดึก ๆ แฮะ แบร่..

พรุ่งนี้ก็เข้าออฟฟิศอีก =)

ทำงานทุกวันติดกันมาจะสองอาทิตย์แล้น ~

399
งานคือเงิน เงินคืองานครับ

งานคือเงิน
เงินคืองานครับ อิอิ

ปล.พรุ่งนี้ผมทำงานเหมือนกันครับ

10285
555

คิดแบบนั้นเหมือนกันนะครับ แบร่..

มีแววว่าจะเข้าออฟฟิศยาวไปอีก 2 อาทิตย์ -.- /

Mixmerize's picture
1480
โอ๊ะ

ไม่ได้แวะมาตอนเย็นเลย ดันมีกระทู้แชทโผล่มาซะงั้น
วันนี้ผมทำงานคับ ยิ้ม
หยุดวันพรุ่งแทน แต่ไม่ได้มีโปรแกรมไปไหนเลย รู้สึกเสียดายวันหยุด แห่ะ ๆ 1

sajiro's picture
1179
...

พักผ่อนไงครับพี่ mixmerize

Mixmerize's picture
1480
มีแผนแล้ว

แต่ไม่ได้เป็นคนกำหนด พรุ่งนี้แม่ชวนไปบ้านน้าที่บางนา เค้าว่าจะให้ไปช่วยดูคอมให้หน่อย
ลำบากใจจริงๆ เวลาต้องสอนคอมกับผู้ที่ไม่เคย และไม่ค่อยได้สัมผัสคอมฯเท่าไหร่เนี่ย

บางทีน้าผมโทรมาถามว่า คอมเป็นอย่างโน้นอย่างนี้ ไอ้เราถ้าไม่ได้อยู่หน้าคอมตรงนั้นเราก็ตอบไม่ถูกเหมือนกัน
แต่จะบอกว่าไม่รู้ๆ ก็เดี๋ยวจะกลายเป็นว่าไม่อยากจะช่วยอีก เฮ้อ~ ลำบากใจจริงๆครับ
แห่ะ ๆ 1

10285
ลองบอกว่า..

เปลี่ยนมาซื้อ mac เลยครับ

5555

399
ฝากพักผ่อนเผื่อด้วยนะคร้าบบบ

ฝากพักผ่อนเผื่อด้วยนะคร้าบบบ

ทำมันวันหยุดมันฝ่านไปเร็วจัง