กระทู้แชท : สวัสดีวันศุกร์แรกของปี 2553 ค่า ^^

Nannie's picture
600
ขอให้ชาว มมม. หล่อๆ สวยๆ ร่ำรวยเงินทอง สมปรารถนาทุกประการนะคร้า~

วันนี้เอาบทความดีดี จากหนังสือ CG+ มาฝากค่า หัวเราะร่วน หัวเราะร่วน หัวเราะร่วน

ikok's picture
10285
เล็ก ๆ ล่ะดีแล้วค่ะ

เดี๋ยวจะโดนเรื่องลิขสิทธ์ ยิ้ม ว่าจะเขียนเพิ่มให้อ่านกันอีกที นอกเหนือจากที่ลงในหนังสือนะ

600
kokkkyyyy~

หัวเราะร่วน หัวเราะร่วน

nickoe's picture
4320
สาธุ

ขอให้พรกลับไปถึงพี่แนนด้วยครับ
ว่าแต่เห่อพี่ก๊อกมากมาย ฮ่าๆๆๆๆ

ปล.นี่ศุกร์ที่สองของปีครับ พรุ่งนี้วันเด็ก ฮา.....
จะขอลดอายุสักวัน ฮา......

600
แนนเป็นรุ่นน้องคุณนิกแน่ๆค่า...

อ่อนกว่าพี่ก๊อกตั้งหลายปี...

ยังเอ๊าะอยู่เร้ยยยย หัวเราะร่วน

ปล. ลืมนับวันศุกร์ที่ 1 ไปเลย
ปล.2 อย่างว่านะ ช่วงนี้ใกล้วันวาเลนไทน์ ชมๆแบรดเขาหน่อย รอของขวัญอยู่ ฮ่าๆๆๆๆ

4320
อ่ะ

จริงเหรอ ตะลึง 2
ผมก็เด็กกว่าพี่ก๊อกหลายปีครับ ไม่ใช่รุนเดียวกันแน่ๆ ฮา...
อย่างนี้ต้องให้พี่ก๊อกมายืนยัน ฮา....

Mixmerize's picture
1480
ยิ่งพูดถึงอายุของพี่นิคพี่แนน

ยิ่งทำให้อายุพี่แบรดเราดูสูงปรี๊ดเข้าไปใหญ่ หัวเราะร่วน

600
มิก...

ตอนนี้ทำงานปีแรกก็คงเด็กกว่าพี่ก๊อกสักประมาณ 10 ปี ได้มั้ง แบร่..

10285
-o-

ยังไม่แก่ขนาดนั้นครับ (ว่าจะทำเว็บใหม่ คราวนี้จะมีห้องเย็นด้วยนะเออ)

10285
หน้าตาดี

เหมือนกันนะนี่ หัวเราะร่วน หัวเราะร่วน

4320
ได้ที

เอาใหญ่เลยนะแบรด ฮา.....

600
รูปภาพประกอบ...

เป็นรูปถ่ายหรือรูปวาดอ่ะค่ะ

หน้าเหมือนแบรดพิทมากกกกกกก >.<~

10285
น่าจะรูปถ่ายนะ

ยิ้ม

1480
สวัสดีวันศุกร์ครับ :)

วันนี้มีงานเยอะงานแยะเหมือนกัน อยากพักผ่อนเยอะๆ เพราะต้องเก็บแรงไว้ซิ่งพร่งนี้ แบร่..

10285
ไม่ไปซิ่งคืนนี้เหรอครับ

แบร่..

1480
:P

ของมิกวันเสาร์ = วันศุกร์(วันสุข) แบร่..

pippo's picture
2469
สวัสดีวันศุกร์ครับ

เข้ามาทักทายทุกคนที่กระทู้นี้ แต่เจอป้ายอันนี้ทักทายก่อนเลย เอาไงดีล่ะทีนี้

10285
ผมกำลังศึกษาปัญหาอยู่ครับ

มี user หลายท่านแจ้งเข้ามาถึงผมบ้างแล้ว ทั้งทาง twitter กับบน facebook ครับ

อันนี้น่าจะสืบเนื่องจากที่เว็บโดนไวรัสเข้าไปเมื่ออาทิตย์ก่อน แล้วผมเอาไวรัสออกแล้วแต่ยังไม่ได้แจ้งกลับทาง google ครับ - - เขาคงให้เว็บติด blacklist อยู่

pippo's picture
2469
ครับ...

แต่ผมก็ยังดื้อเข้ามาอยู่นะ กลัวซะที่ไหน 55

10285
ขอบคุณครับ ^^'

ตอนนี้ผมกำลังไล่เก็บกว่าอีกรอบหนึ่ง (หลังจากไล่ไปแล้วเมื่ออาทิตย์ก่อน) ครับ

600
แนนก็เจอค่ะ แต่ฝั่ง window นะ

เป็น error box ขึ้นมา แต่จำ wording ไม่ได้แน่ชัด

ผลคือ เวบที่แนนเปิดทุกเวบตอนนั้น มัน freez แล้วก็ปิดไปเลยอ่ะค่ะ

วันนั้นไม่กล้าเข้า มมม. ทั้งวันเลยอ่ะ

แต่วันนี้ฝั่ง window ไม่เป็นแล้วนะคะ

minemind's picture
3876
พี่ก๊อก หน้าเหมือนพี่ป้าง

พี่ก๊อก หน้าเหมือนพี่ป้าง เลยฮะ

10285
มีหลายคนทักเหมือนกันครับ

เขาบอกว่าผมหน้าเหมือนดารา ยิ้มปากกว้าง

sajiro's picture
1179
สวัสดีครับ ^ ^

ไม่รู้จะพิมพ์อะไร แวะมาทักทายเฉยๆ

10285
สวัสดีด้วยครับ :)

กำลังนั่งไล่เก็บไวรัสในเว็บอย่างเมามัน -o- /