[iPhoto] เราจะกู้คืนอัลบั้มบน facebook ที่เราลบไปจาก iphoto ได้ไหมครับ

bongbong's picture
8

พอดีมือไวกดลบอัลบั้มที่สร้างไว้ แล้วลืมไปว่ามันทำการ sync อยู่กับ facebook ทำให้อัลบั้มหายไปจาก facebook หมดเลย

มีวิธีการกู้คืนได้มั๊ยครับ

ขอบคุณครับ

ikok's picture
10285
เท่าที่ผมลองดูไม่ได้ครับ

หายแล้วหายเลย แต่เราก็สร้าง album ใหม่ก็น่าจะได้นะครับ ยิ้ม เราสร้างใหม่เองได้เรื่อย ๆ จากใน iphoto ให้เขา sync ขึ้นไปใหม่ครับ

8
ขอบคุณมากๆนะครับ

ขอบคุณมากๆนะครับ พอดีแค่เสียดายพวกคอมเมนท์ครับ

10285
เป็นผมก็คงเสียดายเหมือนกันครับ

มองในแง่ดีนะครับ อย่างน้อยคราวหน้า เราก็จะได้ระวังมากขึ้นเวลาไปทำอะไรแถว ๆ album ที่เกี่ยวกับ external service นี้ครับ ยิ้ม

8
ยังไงก็ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะค

ยังไงก็ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะครับ

10285
ยินดีครับ

ยิ้ม