amsn sign in ไม่ได้ครับ

v21e's picture
64
ปัญหานี้พึ่งเกิดระยะหลังๆไม่ทราบว่าเกิดจากปัญหาใด มีเพื่อนสมาชิกคนไหนที่เป็นบ้างหรือเปล่าครับ เมื่ออาทิตย์ก่อนตั้งให้sign in อัตโนมัติเวลาเปิดเครื่องก็เป็นปกติอยู่ดีๆ แต่หลังๆนี้รอนานแค่ไหนก็ไม่ได้ ต้องเปลี่ยนไปใช้โปรแกรมอื่น ใครพอมีทางแก้บ้างครับ ขอบคุณครับ

sajiro's picture
1179
ไม่ได้ใช้ amsn แล้วอ่ะครับ

แต่ช่วงนี้ Adium ก็มีปัญหา ไม่รู้ว่าเป็นที่เราหรือเป็นที่ Server ของมัน

งงมากครับ ออนไปไม่เห็นอยู่ไม่กี่คนทั้งที่ออนกันเยอะแยะ
(เค้าก็มองเห็นเราบ้าง ไม่เห็นบ้างครับ)

sakoba's picture
36
ตอนนี้กะลังเป็นอยู่เลยค่ะ

ตอนนี้กะลังเป็นอยู่เลยค่ะ คือมันหมุนๆๆๆไม่เข้าซักที แต่เวปอื่นๆก็เปิดได้นะค่ะ ตอนแรกนึกว่า เน็ตล่ม ลองย้ายไปออนที่เครื่อง pc เข้าได้ปรกติ งงเหมือนกันค่ะ ใครมีวิธีแก้มั่งค่ะ