ใครลง Adobe CS4 เป็นบ้างครับบบ (แผ่นปลอม) มาคุยกันหน่อยพอดีมันลงไม่ได้งะคัรบ

nutzthai's picture
3
ใครลง Adobe CS4 เป็นบ้างครับบบ (แผ่นปลอม) มาคุยกันหน่อยพอดีมันลงไม่ได้งะคัรบ

sajiro's picture
1179
...

เอิ่ม - -''

ikok's picture
10285
:)

ผมขอว่าไม่พูดเกี่ยวกับการละเมิดลิขสิทธิ์ในเว็บนะครับ เดี๋ยวเว็บโดนอุ้มครับ...

แต่ถ้าเว็บโดนอุ้มแล้วคุณรับผิดชอบค่าใช้จ่าย อันนี้เรื่องนึงนะครับ แบร่..

mao_dbac_o@hotmail.com's picture
227
55+

คุณพี่ kok ครับได้ยินข่าว cs 5 ยังผมเห็นใน youtube แล้วน่าใช้ดีครับ

ikok's picture
10285
ผมไม่ได้ใช้ photoshop แล้วอ่ะครับ ^^'

ผมใช้เวอร์ชั่นเล็ก (photoshop elements) ในตอนแรก ๆ พักหลังผมเปลี่ยนโปรแกรมครับ มาใช้ pixelmator/acorn แทน

Nu-eMMa's picture
1837
ใช้ค่ะ CS4

แต่ว่า ไม่ได้ลงเองค่ะ เหอๆๆ ที่ร้านลงให้ค่ะ..

ไม่รู้จะบอกไงดี ลองเดินไปที่ร้าน สอบถามเค้าก้อได้มั่งค่ะ ของเอ็มไปที่ร้าน ค่ะ

น่าจะไปถามได้ทุกร้าน ยกเว้นร้านที่ กทม ที่เป่นศุนย์ใหญ่ 555

ร้านใหญ่ เค้า คงไม่ลงให้มั่งค่ะ เดี้ยวเค้าจะโดน หุหุ ไปทีให้คุ้ม ก้อไปลงหลายๆโปรแกรมค่ะ

artsbookka's picture
5
แอดเมล์มาคุยกันครับ -

แอดเมล์มาคุยกันครับ
- ทีแรกผมก็ลงไม่ได้คายแผ่นตลอด แต่ตอนนี้เล่นกระหน่ำสบายๆใจโจ๋

artsbookka's picture
5
ลืมให้เมล์ครับ

ลืมให้เมล์ครับ artsbookka@hotmail