ikok's picture
10285
50 Inspiring, Awesome & Stylish Mac Setups

แจ่มมากครับ ชอบจังเลย โต๊ะใหญ่ ๆ แล้ววางเครื่องไว้งาม ๆ เนี่ย ยิ้มปากกว้าง

Nu-eMMa's picture
1837
ขอซักตัวซิ

..อิอิ แจ่มๆทั้งน้านเลย.. อยากมีมั่งจังเลย หัวเราะร่วน เงินเงินเงิน

10285
เพิ่งซื้อ..

ไม่ใช่เหรอคะ หัวเราะร่วน

1837
กว่า จะได้มา..

น้องต้องปิด แม่ว่าคอมหาย สองอาทิตย์... (ระหว่ารอก้อดูเครื่องใหม่ อิอิ)

ละก้อต้องเปลืองค่าโทรศัพท์ อีกตั้ง 10 บาท ในการของตังซื้อใหม่ ละรอ อีก 3 วินาที ในการอนุมัติ

รออีก 20 นาที ระหว่างเงินเข้าบัญชี และรอ สั่งของ อีก 7 วัน

เห็นม๊ะการรอค่อย... ช่าง ... จิงๆนะ

10285
....

น่าเห็นใจครับ น่าเห็นใจ แห่ะ ๆ 1

1837
0-0

แจ่ม แบร่.. โกรธ แห่ะ ๆ 3 อาย แห่ะ ๆ 1

เอ้มชอบ Smileys เว็บนี้มากเลยอ่ะ ไม่เหมือนใครดี อิอิ น่ารักกกกมั๊กๆๆๆ

10285
๕๕๕๕

มีที่เดียวในโลกนี่ล่ะครับ (เพราะวาดเอง) -o- /

ตอนทำแรก ๆ ผมอยากให้เว็บนี้มีอะไรที่ไม่เหมือนใครดี เลยนั่งวาดตัวอีโมติคอนพวกนี้เองครับ ยิ้ม

1837
จิงหรอค่ะ

อ๋อ ลืมไป พี่เก่งกราฟิกนิน่าา...

10285
วาดเองจริงครับ :)

ผมไม่เก่งกราฟฟิกครับ อยู่สายออกแบบด้านอื่นมากกว่า แต่ว่าชอบทำอะไรพวกนี้ล่ะสนุกดี ทำได้ทั้งวันเลยก็หัดวาดเอาเป็นเหลี่ยม ๆ กล่อง ๆ อย่างที่เห็นนี่ล่ะครับ มันเลยออกมาแปลก ๆ แบบนี้ไง แบร่..

1837
จขกท คืออารายเหอค่ะ

ละพี่ก๊อกอายุเท่าไรหรอค่ะ อิอิ ไม่ได้ว่าแก่นะ แค่อยากรู้อ่ะ

nickoe's picture
4320
จขกท

แปลว่า เจ้าของกระทู้ครับ
ส่วนอายุพี่ก๊อกเป็นอนันต์ครับ หัวเราะร่วน หัวเราะร่วน หัวเราะร่วน

1837
อุ้ย...

อายุเป่นเพยงตัวเลข... แต่ถ้าไม่มีตัวเลขละน่ากลัวว นะ 555

10285
ผมคิดว่า

อีกหน่อยคงถึงเวลาทำห้องเย็น .. เอาไว้กักสมาชิกที่ใช้คำพูดไม่เรียบร้อย.... เรื่องอายุอะไรทำนองนี้.. นะ แจ่ม

1837
เอ๋... ไม่มี เงื่อนไข

แจ่ม เอ็มไม่เห็นมีเงือนไข ว่าห้าม ถามเรื่องอายุ ในเว็บนะค่ะ อาย แป่ววว หลับ 1

10285
:P

ตั้งเองเมื่อกี๊เลยครับ หัวเราะร่วน

U-Know_Me_7's picture
14
แจ่มมาก

เห็นของแต่ละคนจัดวางกันงามมาก

10285
สวยครับ

เราจะมาแจมแบบนี้กันบ้างดีไหมครับ? นาน ๆ ที ผมจำได้เลา ๆ ว่าเคยมีกันไปแล้วเมื่อนานมาแล้ว

ใจนึงก็อยากมีอีกเหมือนกัน ยิ้ม

INNOVATION's picture
343
แนะนำอีกเว็บครับ ..

แนะนำอีกเว็บครับ .. http://www.workstationsetups.com/ มีให้ดูเยอะเลยครับ ..