ได้เวลาของเราแล้ว ฮิๆ

thapat's picture
13
สวัสดีครับ
ฮ้าๆ อยากจะบอกว่า เข้ามาอ่านอะไรๆในนี้มานานพอสมควรแล้ว
ฮ่าๆ ที่นี้ดูเป็นสังคมอบอุ่นมากเลย เลยคิดว่าได้เวลาเป็นสมาชิกกะเค้าบ้างละ แนะนำตัวเลยละกัน

ชื่อ : ขมครับ ชื่อจริงชื่อ Thapat
คติประจำตัว : เออ ไม่มีอะครับ
หน้้าที่การงาน :
ตอนนี้กะลังหาข้อมูลเขียนหนังสือ และกำลังจะทำเว็บตัวเองอยู่ ฮ้าๆ

เริ่มใช้แมคได้ยังไง :
มันเริ่มจากตอนปีสอง ที่มหาลัยครับ กำลังจะต้องมีวิชาเรียนที่มหาลัย เลยคิดว่าได้เวลาถอยคอมสักตัวละ
เลยถอยแมคบุคมาตัวหนึ่งครับ หลังจากนั้นไม่นานนัก...โจรขึ้นบ้าน แมคบุคโดนโขมยไป เศร้ามากเลย
แต่ตอนนี้ถอยใหม่ละ

รู้จักเวป แมคมือใหม่.คอม ได้อย่างไร :
เออ จำไม่ได้เหมือนกันอะครับ แต่เสิชๆเกี่ยวกะแมคในกูเกิลก็เจอต้นๆเลยนะ

สิ่งที่อยากจะบอก.. :
ชอบเว็บนี้นะครับ คุณเจ้าของเว็บได้สร้างสิ่งดีๆขึ้นมาบนโลกนี้เสียแล้ว ฮูเร! ยิ้ม ยินดีที่ได้รู้จักครับ

ikok's picture
10285
ยินดีต้อนรับนะครับ

ทำไมแอบอ่านล่ะครับ แบร่..

thapat's picture
13
ทำไมถึงแอบน่ะเหรอครับ

ฮ่าๆ ก็คิดว่าคงเข้ามาไม่กี่ครั้ง อ่านแปบเดียว แต่กลายเป็นสงสัยอะไรก้เข้ามาเว็บนี้ ฮ่าๆ ละเห็นคุณก๊อกและคนอื่นเข้ามาตอบดีมากเลย ยิ้ม

sajiro's picture
1179
ยินดีต้่อนรับครับผม ^^

พี่ก็อก HighSpeed มากครับ

Nu-eMMa's picture
1837
ถูกต้อง... นะคร๊าฟ..

คิดเหมือนทอปอ่ะ (ยืมใช้หน่อยนะทอป..เราชอบคิดเหมือนพี่เองนิน่า +555 )

ปล.พี่ไม่ได้ขี้เกรียจนะ

10285
-.-a

กระทู้เขาขึ้นมาตอนผมอยู่หน้าจอพอดีนิครับ -.-a

ผมเปล่าเป็น Bot เน้อ ~ แบร่..

INNOVATION's picture
343
แต่ก็ไว้ทุกครั้งจริง ๆ

แต่ก็ไว้ทุกครั้งจริง ๆ ผมทำเว็บไม่เคยตอบได้ไวแบบคุณ kok เลย

nickoe's picture
4320
ยินดีต้อนรับครับ

หัวเราะร่วน

sajiro's picture
1179
วันนั้นเล่นกล้องกับพี่นิก

มองไม่เห็นหน้า เห็นแต่ดำๆ ๕๕๕

nickoe's picture
4320
ก็

ผมนั่งอยู่ใต้ไฟพอดีนี่ครับ ฮ่าๆๆๆ
เอาไว้ย้ายมุมใหม่ก่อนนะ

10285
แหม่...

ต้องมีเล็งมุมกล้องกันด้วยนะนี่ ... แบร่..

Cybernet's picture
399
ยินดีต้อนรับครับ

คุณก๊อกนี่ไวได้ใจจริงๆ