์NEW Mac Pro รุ่นเล็กสุด (13 นิ้ว) ขายดีเกินคาดคับ

tongga13's picture
26
เก็บตังค์มาได้ที่พอดี (ได้แชร์มือเกือบสุดท้าย)
เตรียมไว้ซื้อ MacBook Pro ตัวเล็กสุด 13 นิ้ว
สนนราคาที่ลดลงอย่างแรง 40,900 บาท
ไปถาม iStudio มาเย็นวันนี้เอง (05/05/53)
กะจะถอยเอาฤกษ์เอาชัย วันเลขสวย ที่พันธ์ทิพย์ชั้น 3
พนักงานในร้านแจ้งว่าของขาดตลาดช่วงนี้ (น่าจะทุกสาขา)
สั่งมา 2 ล๊อต ก็หมดเกลี้ยง ต้องจองและรออีก 1 สัปดาห์ครับ

เฮ้อ....ราคายั่วใจกันขนาดนี้ ไอ้เราก็กินแห้วตามระเบียบ

ป.ล. ขาดตลาดเฉพาะตัวเล็กสุดนี้นะครับ สเปคอื่นๆ ยังมีไม่ขาดสาย
ป.ล.2 แอบเหล่ iMac ยั่วใจเหมือนกัน เพิ่มอีก 3พันบาทเอง

Nu-eMMa's picture
1837
อิอิ..

รอสิ่งที่หวัง อิอิ อย่าน้อยตังก้อยังอยู๋กับเราอีกนึงอาทิตย์นะค่ะ 55

sajiro's picture
1179
Mac Pro

มี 13 นิ้วด้วยรึครับ ไม่ใช่ MacBook Pro หรอกหรือครับ???

Mixmerize's picture
1480
หุหุ

MBP ช้า ซื้อ iMac เลยครับ Wireless Keyboard & Magic Mouse เซกซ์ซี่สุดๆ เขิน

nickoe's picture
4320
อ่ะ

หาพวกไปแบก iMac ด้วยเหรอมิก
ฮ่าๆๆๆ
เอาน่าครับ เดี๋ยวของก็มาแล้ว รออีกนิดนะครับ
ช่วงนี้ก็หาข้อมูลความแตกต่างระหว่าง windows กับ mac ไปก่อน
ก็แล้วครับ

supermoo's picture
9
ของผมดีหน่อย อยู่ ตจว.

ของผมดีหน่อย อยู่ ตจว. ไปดูเมื่ออาทิตย์ก่อน ของขาดตลาด (รุ่นนี้ขายดีจริงๆ)
รอ 4-5 วัน ทางร้านที่ไปดูก็โทรมาว่าของมาแว้ว
เอามานั่งเล่นได้อาทิตย์นึงล่ะ แรกๆ ก็งงๆ พอเริ่มคุ้นเคย สนุกกว่าใช้วินโดว์สอีกแฮ่ะ
ใจเย็นๆ ก็แล้วกันนะครับ ช่วงนี้ของกำลังทยอยมาแล้ว