ช่วยทีคะ ทำ icon ด้านซ้ายมือหาย T.T

nuss's picture
35
ช่วยทีคะ ทำ icon ด้านซ้ายมือหาย T.T
ปกติจะมี today / yesterday / past week

เราดันเอามือไปลาก today ออก มันหายไปเลยคะ
ทำยังไงก็ไม่กลับมา เราติดหาไฟล์จากตัว today มากๆๆ
ไม่มีแล้วลำบากจังคะ

รบกวนผู้รู้ช่วยให้คำแนะนำด้วยนะคะ

ขอบคุณล่วงหน้ามากๆคะ ยิ้ม

[ผมเก็บกระทู้นี้เข้าห้อง how-to นะครับ มีคำตอบที่เป็นประโยชน์และภาพอธิบายชัดเจนแล้ว น่าจะมีประโยชน์กับท่านอื่น ๆ ในอนาคต - ก๊อก]

minemind's picture
3876
ตามนี้ฮะ

Click ขวาตรงพื้นที่ว่างๆด้านซ้าย (ตรงพื้นที่สีฟ้านะครับ) ครับ จากนั้นเค้าจะขึ้น menu open side bar มาให้ครับ

เลือกที่ tab side bar ด้านล่างจะเห็น search for ตรงนั้นจะมี item ให้เลือก select อยู่

ปล. ในรูปผมเอาออกหมด เพราะว่ามันเกะกะ

nuss's picture
35
นอนดึกมากคะ คุณ

นอนดึกมากคะ คุณ minemind
ขอบคุณมากๆนะคะที่ช่วย ตอนนี้ today กลับมาเหมือนเดิมแล้วคะ

ต้องขอบคุณจริงๆนะคะ
รีบๆนอนนะคะ ฝันดคะ ยิ้ม

minemind's picture
3876
เช่นกันครับ

แจ่ม

Nu-eMMa's picture
1837
ช่วงนี้

ไม่รุ็ว่าเอ็มรู้ึกไปเองคนเดียวอ่ะป้าว นะว่า

ช่วงนี้พี่ต่ายมาแรงงงง แซงพ่อก๊อก อ่ะ 5555

ยิ่งถ้าสาวๆมานะ แซงไปหลายโค้ง 555

แต่พี่ชายเอ็มก้อเก่ง อยู่แล้วเน๊าะ อ่ะ แน่นอน

ikok's picture
10285
ขอบคุณน้องต่ายนะครับ

ช่วงนี้ bot ต่ายมาแรงมากมาก แบร่..

เก็บคห.นี้เข้าห้อง how-to ด้วยเลยดีกว่า น้องต่ายอธิบายไว้ละเอียดมากแล้ว มีประโยชน์ดีครับ

sajiro's picture
1179
๕๕๕

พี่เอ็มแซวซะแรงเชียวนะครับ

จะว่าไปก็จริงนะครับ หัวเราะร่วน หัวเราะร่วน