หาซื้อ incase hardshell ของ macbook white ตัวเก่า

aashi025's picture
6
กำลังตามหาซื้อ Incase Hardshell case ของตัว macbook white ตัว late 2009 อ่าคับ
รู้สึกราคาจะประมาณ 2590 อ่าคับ ยังพอมีที่ไหนขายอีกบ้างคับ อยากได้มาครอบน้องแมคแหละคับ
น้องแมคช่วงนี้ลายเยอะไปนิสสส เหอๆ ขอบคุณล่วงหน้าค้าบบบบ
เพราะหาร้าน istudio หลายสาขา บางสาขา ก็หมด ไม่มีแล้ว เฮ้อ

เหมือนในรูป แต่ขอสีดำ อ่าค้าบ ของน้องแมค white

Nu-eMMa's picture
1837
เห็นที่

เซ้นทรัน ชลบุรีค่ะ เหอๆ ลองโทรไปเช็คดูนะค่ะ เห็นเหลืออยู่เยอะเลย

เอ็มครั้งแรกก้อว่าจะซื้อ... แต่ กลัวใส่ละจะขูด เหมือนมือถือ นะค่ะ เลยไม่ใส่