กระทู้(ไม่แชท) : วันอาทิตย์กริบ

Mixmerize's picture
1480
ไม่น่าเชื่อนะเนี่ย เงียบกริบมา 2 วัน ไม่มีกระทู้แชท ตะลึง
สงสัยรุ่นใหญ่(เช่นคุณก๊อก) จะออกไปใช้เวลาให้คุ้มกับวันหยุด ยิ้มปากกว้าง ยิ้มปากกว้าง

ikok's picture
10285
สวัสดี...

วันนี้เป็นพ่อบ้านครับ ซักผ้า ทำความสะอาดบ้าน.. อาย
แอบเช่าดีวีดีมาอีก 3 แผ่น ~

อุวะฮะฮะ ๆ ๆ หัวเราะร่วน

10285
หนังใหม่ ๆ

ดูสามเรื่องรวด~
แบร่..

little_fuku's picture
703
อยากดู

dan in real life อ้ะ หนุกป่ะพี่ก็อก??
เขิน

nickoe's picture
4320
วันนี้ไปมาบุญครอง

ถอย nintendo ds มาครับ ฮา....
เอาไว้คลายเครียด แบร่..

10285
โอ้...

ยินดีด้วยครับ ยิ้มปากกว้าง
ซื้อเกมอะไรมามั่งล่ะนี่?..

4320
เกมยังไม่ได้ซื้อเลยครับ

เกมยังไม่ได้ซื้อเลยครับ แต่ที่ร้านลงมาให้ 15 เกม

10285
โห..

เล่นกันตาแฉ่ะแน่เลย ยิ้มปากกว้าง

4320
มันมีแต่่

เกมภาษาที่ผมอ่านไม่ออกครับ ฮ่าๆๆๆๆ
มีเล่นได้อยู่เกมสองเกมครับ ในที่นี้มีใครเล่น nds มั่งป่าวครับ

703
มีแผนจะซื้อค่ะ

ตอนนี้ที่ญี่ปุ่นออกรุ่นใหม่ ทำไมพี่ไม่รออ้ะ???
มีกล้องด้วยนาาา
อ่ะ แน่นอน อ่ะ แน่นอน อ่ะ แน่นอน

703
อ้อ!!

ซื้อสีไรมาอ้ะ??
สงสัย?

4320
สีแดงดำครับ

กะมาแรงเลย แต่ยังใช้ไม่ค่อยเป็นเลยครับ จะต่อเนทยังไงหว่า ฮ่าๆๆ

703
แดงดำ

เป็นชาวร๊อกเลย ฮี่ๆๆ แจ่ม แจ่ม

1480
ดีใจด้วยนะคร้าบ

อยากจะลองเล่นมาตั้งนานแล้วเจ้า DS เนี่ย แต่ไม่มีกะตังซื้อซะที (เอาไปทำอย่างอื่นหมด - -")
ลองให้คุณนิคนำร่องไปก่อน มีอะไรจะได้ปรึกษาคุณนิคได้
ว่าแต่ว่าเห็นมันมีขายเจ้า Wi-Fi ที่เอาไว้ต่อกับคอมเพื่อให้เจ้า DS เล่นผ่านเนตได้ คุณนิคช่วยดูให้หน่อยนะครับ
ว่าจำเป็นต้องใช้เจ้าแท่ง Wi-Fi เฉพาะของมันรึป่าว

ตอนนี้ขอสังเกตการณ์เจ้าเครื่องใหม่ก่อน ไม่น่าจะมีแรงฮึดซื้อมาเล่นมั่ง ฮ่าๆๆ

ยิ้มปากกว้าง

10285
เอา iMac..

ไปติึ้งสิครับ ... แบร่..

4320
ผมยังไม่ค่อยได้เล่นอะไรเลยครั

ผมยังไม่ค่อยได้เล่นอะไรเลยครับ กำลังจะให้เพื่อนที่เล่นมันมาสอนใช้งานอยู่

10285
จะเก็บไว้ให้ผมก็ได้นะ..

เดี๋ยวรับไปช่วยเลี้ยงให้ครับ แบร่..

ช่วงนี้เห็นคนใช้ DS บน mrt เยอะมาก (โดยเฉพาะสาว ๆ อาย )

4320
ฮั่นแน่

มีอะไรแอบแฝงรึเปล่าครับพี่ก๊อก หึหึหึ

10285
ไม่มี๊ ~

ไม่มีอะไรจริง ๆ ... เห็นเค้ายืนเล่น ผมก็ยืนคิดว่า..
น่ารักดีนะ .. อาย

1480
แหม่คุณก๊อกครับ

เอา iMac ไปตึ๊งเพื่อซื้อ DS นี่มันกระไรอยู่นะครับ แบร่..

10285
เค้าเรียกว่า..

ทุ่มทุนสร้างนะ ยิ้มปากกว้าง

10285
กระทู้แชทวันอังคาร เปิดแล้ววว...

ผมเปิดกระทู้แชทวันอังคารตอนบ่าย ๆ ให้แล้วนะครับ เชิญไปแจมกันต่อกระทู้นี้นะ
http://macmuemai.com/forum/topic/301