ถามเรื่องการไรท์แผ่น

nene122620@hotmail.com's picture
327
คือผมอยากรู้วิธีไรท์แผ่นdvdอ่ะครับคือผมโหลดหนังมาแล้วเปนไฟล์isoผมอยากไรลงdvdแล้วไปเปิดในเครื่องเล่นอ่ะครับ

nene122620@hotmail.com's picture
327
ไม่มีไครตอบเลย

ไม่มีไครตอบเลย

minemind's picture
3876
รีบหลอครับ

SimplyBurns

rsakchai's picture
396
ใจเย็นๆครับ สงสัยวัยรุ่นตัวจริง

เดี๋ยวผู้หยั่งรู้ก็เข้ามาตอบครับ รอแป็บนึง รับรองไม่ข้ามวันแน่นอนครับ พอดีวันนี้วันอาทิตย์หลายคนเค้าคงออกไป relax กันข้างนอก เดี๋ยวค่ำๆมากันแน่

ikok's picture
10285
burn iso disc ลองดูในนี้นะครับ

คุณ pippo เคยมาแนะนำเอาไว้แล้ว

http://macmuemai.com/forum/topic/1706

396
เทพมาตอบแล้ว

เห็นไหม ไม่นานหรอกครับ ดูหนังยังไม่ทันจบเรื่องก็มีคนตอบแล้ว

10285
- -

เทพต่ายมาตอบก่อนผมอีกครับ หัวเราะร่วน

327
ขอบคุณครับที่ผมถามว่าไม่มีไคร

ขอบคุณครับที่ผมถามว่าไม่มีไครมาตอบเลยเพราะผมโพสแต่ละทีไม่เกิน10นิผมได้คำตอบแล้วก็เลยนึกว่าไม่มีใครสนใจขอบคุณทุกคำตอบนะครับ

327
อีกอย่างผมไม่วัยรุ่นหลอกผมอาน

อีกอย่างผมไม่วัยรุ่นหลอกผมอานุ12

minemind's picture
3876
ขอเหน็บหน่อย

อันนี้เป็น ชั่วโมง นะครับ

คือตอนผมมาดู ผมก็พึ่งตื่นเหมือนกันนะครับ แล้วเท่าที่ดู ผมก็เห็น พี่ pippo โพสตอบคำถามในเชิงลักษณะเดียวกัน
ในกระทู้นี้ครับ http://macmuemai.com/forum/topic/3033 (ขออภัยที่พาดพิงพี่ pippo กะพี่ ikok ด้วยฮะ)

10285
เป็นวันก็มีครับ

หัวเราะร่วน

sajiro's picture
1179
ใจเย็นๆน่อครับ

ที่นี่บอทแรง สักพักก็มาตอบแล้วฮะ แจ่ม

396
ใจเย็นๆครับ

เรื่องเล็กๆน้อยๆ แซวๆกันไป แหย่ๆกันมา อย่าเก็บมาเป็นอารมณ์เลยครับ บ้านเมืองจะสงบสุขก็ต้องเริ่มจากตัวเราก่อนครับ เดี๋ยวผมโพสรูปสาวญี่ปุ่นที่ไปถ่ายมาวันนี้ให้ชมแก้อารมณ์ขุ่นมัวกันดีกว่าไหม ใครอยากดูยกมือขึ้น

327
ยกมือครับ

ยกมือครับ

1179
แหม่ๆๆ

เดี๋ยวสักพักจะมากันตรึมเลย หัวเราะร่วน หัวเราะร่วน

327
แหมแปปเดวมีคนมาตอบแล้วดีจิง

แหมแปปเดวมีคนมาตอบแล้วดีจิง

327
นี่กลายเปนบอรดอะไรไปแล้วนิ555

นี่กลายเปนบอรดอะไรไปแล้วนิ5555

396
จัดให้สำหรับคำขอของพี่ก็อกเมื่อคืน

แต่ต้องออกตัวหน่อยหนะครับ วันนี้อุปกรณ์รวมทั้งแสงไม่เป็นใจเลย แต่ก็แอบหวังว่าน่าจะเปลี่ยนอารมณ์ขุ่นมัวให้ชุ่มชื้นขึ้นบ้างหนะครับ
ผมพึ่งย้ายมาเรียนที่โตเกียวได้สามวันครับ วันนี้ว่างไม่มีอะไรทำเลยไปเดินสำรวจและถ่ายรูปเล่นๆ ก็ถือว่าเป็นวันคล้ายวันเกิดผมในต่างแดนที่รู้สึกดีกว่าปีที่ผ่านมาเยอะเลยครับ ถึงแม้จะต้องอยู่คนเดียวก็ตาม
ก่อนเข้ารูปสาวๆ ผมชอบได้นี่มากเลยครับ

396
รูปไม่ขึ้น

ลองใหม่

396
มันเชิดหุ่นเก่งมาก

ยังเผลอให้รางวัลไปตั้ง 50 เยนแหนะ

396
หุ่นที่เชิด

เห็นสายระโยงระยางไหมครับ น่าจะประมาณ 10 เส้นได้

1179
เคยดูตามทีวี

เห็นแฟชั่นสาวๆที่โตเกียวออกแนวสุดโต่งมากเลยครับ

แบบแต่งกันไม่อายฟ้าอายดินกันเลย

396
ส่วนน้อยครับ

แบบนั้นต้องไปดูตามย่านที่มีแต่พวกตัวประหลาดพวกนี้ ส่วนใหญ่ก็แต่กันดูดีน่ามอง น่าเข้าไปดูแลหัวใจครับ
รูปนี้เป็นสาวญี่ปุ่นที่คอยเชียร์คนเข้าร้านอาหารครับ เรียบง่าย...น่ามอง....น่าเข้าไปจอง...นั่งที่หัวใจ

396
ภาพมันเล็กจัง

แล้วรูปสาวๆที่ผมถ่ายมันจะชวนมองไหมเนี้ยะ
หลอกให้ดูรูปอื่นไปก่อนดีกว่า
รูปนี้ประตูใหญ่มหาลัยที่ผมเรียนอยู่

396
ส่วนคนนี้น่าจะเกิน 20-30 ปีครับ

หมายถึงคุกหนะครับ โดนข้อหาพรากผู้เยาว์แน่นอน

396
อาจจะไม่สวยเช้ง

แต่ก็น่ารับกลับไปรักษาหัวใจครับ

396
อยากช่วย

ปั่นจักรยานไปส่งจังเลย

396
น่ารักไหมครับ

แฟนผมเอง.....ฝันก่อนนอน

396
การแต่งตัวของสาวญี่ปุ่น

ส่วนใหญ่ที่ผมเห็นก็ประมาณเนี้ยะแหละครับ อาจจะไม่สวยหยาดเย้มแต่ก็ดูน่ารักกันแทบทุกคน

327
น่ารักจิงๆ

น่ารักจิงๆ

396
ใครอยากกินเครปญี่ปุ่น

แต่ผมอยากินสาวญี่ปุ่นที่นั่งกินเครป

Mixmerize's picture
1480
พี่หมอ

ตั้งอกตั้งใจถ่ายภาพสาวๆมากเลย แห่ะ ๆ 1 หัวเราะร่วน

396
หรือมิกซ์อยากดูรูปผู้ชาย

เดี๋ยวจะได้จัดให้ 555