MBP ผมจอเป็นเส้นสีชมพูอ่ะครับ

mao_dbac_o@hotmail.com's picture
227
เพิ่งจะสังเกตครับที่หน้าจอมันมีเส้นตรงจากบนสุดยาวลงมาถึงล่างสุดครับเป็นเส้นสีชมพูครับ รีเซ็ทเครื่องแล้วก็ไม่หายผมจะเคลมได้ป่าวอ่ะครับ ไม่ได้ซื้อ apple care ด้วย เครื่องซื้อเมื่อ 13 สิงหาคม ปีที่แล้ว ก็เหลืออีกประมาณ 2เดือนครบ1 ปีครับ ผมซื้อจาก u-store ในมอรังสิต ครับ รบกวนผู้รู้ด้วยครับ เครียดจัง

mao_dbac_o@hotmail.com's picture
227
ไม่มีใครมาตอบเลยยย

Y_Y

INNOVATION's picture
343
ส่งก่อนเลยครับ

ส่งก่อนเลยครับ เฝื่อต้องรอเค้าตรวจสอบอีก เดี๋ยวจะไม่ทันประกันครับ ..

sajiro's picture
1179
ใจเย็นๆครับพี่

แบร่.. แบร่..

Nu-eMMa's picture
1837
ส่งเลย

เดี้ยวไม่ทัน... ค่ะ

227
มันส่งได้ทุกที่ป่ะครับ

มันส่งได้ทุกที่ป่ะคับพอดีใน u store ในมอพรุ่งนี้ปิดอ่ะครับ กะว่าจะไปส่งที่ i stdio ที่ฟิวเจอร์ แต่ผมซื้อในราคานักศึกษาเค้าประกันให้ป่ะครับ

Nu-eMMa's picture
1837
ประกัน

ซิค่ะ ราคาไหนก้อต้องประกันซิ เอ็มว่า งี้ลดแค่ 3-4 พัน ไม่ประกัน... ก้อไม่มีใครซื้อ อ่ะดิ มีความสุข

ส่งได้หมดแหละ ส่งไปเลยยย

pippo's picture
2469
ส่งเคลมด่วน

ถ้าหมดประกันไปแล้ว ต้องเตรียมเงินหมื่นกว่าๆ ค่าเปลี่ยนจอ