Azureus ใช้อย่างไรหรอคะ ช่วยที

Nucci's picture
5
คือว่ามีความสงสัยมากเลยอ่าค่ะ
เพราะว่าไปโหลด azureus มาตั้งแต่มะไหร่ไม่รุ
แล้วทีนี้ก้ดาวน์โหลดหนังมา โหลดไปโหลดมา
โหลดเสร็จแล้วทีนี้ก็เปิดไฟล์ไปมาไฟล์มันก้ดันต้องไปเปิดในโปรแกรม azureus ตัวนี้อ่าค่ะ
แล้วจากนั้นก็ไม่รุจะทำยังไงต่อดี จะโหลดไปยังไง
ไม่รุว่าโปรแกรมนี้อาไว้ทำไรด้วยซ้ำ
ไม่รุอะไรเลย แต่อยากได้หนังเรื่องนี้มาดูมากกกเลยอ่าค่ะ
ใครเป็นผู้เชี่ยวด้านนี้ก้ช่วยทีน๊าค๊าาา
ขอบคุณจัง

ปล.มัน .tornet หรืออะไรประมานนี้อ่าค่ะ

zantoshi's picture
14
ขอรูป

ขอรูป ประกอบ การอธิบายนิดนึงครับ.

minemind's picture
3876
โปรแกรมเกี่ยวกับ bittorrent

ไฟล์ที่ยัง download ไม่เสร็จ ส่วนใหญ่ เค้าจะสร้าง นามสกุลเฉพาะ ไว้นี่ครับ