boot camp 3.1 เสียงในหูฟังไม่ออก

green099's picture
5
หวัดดีชาว mac ทุกคนคับ

ผมมีปัญหาในเรื่องเสียงเวลาใช้หูฟังคับ เวลาเปิดบน windows 7 แล้วหูฟังใช้ไม่ได้อ่ะคับ เสียงมันไม่ออกเลย

แต่ถ้าไม่ใช้หูฟังเสียงก้อออกปกติคับ

ปล. ผมใช้ macbook pro 13 ตัวใหม่ล่าสุดนี่อ่ะคับ 2.4 เพิ่งซื้อได้ 2 อาทิต

คัยรู้ช่วยบอกหน่อยคับ แต่เท่าที่ถามๆเค้ามา เห็นว่าก้อมีปัญหากันมานานแล้ว ต้องรอ boot camp ตัวใหม่

จิงไม่จิงยังไงช่วยแนะนำด้วยคับ รึถ้ามีวิธีใช้ตัวช่วยอื่นๆให้ใช้หูฟังได้ก้อขอคำแนะนำด้วยคับ

ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยตอบปัญหาคับบบบ

toffykapook's picture
248
กดซอฟแวร์อัพเดทครับ

ไดรเวอร์ที่มากับแผ่นมันไม่ได้แก้ปัญหานี้ครับ ต้องกดซอฟต์แวร์อัพเดทที่ win7 ครับแอปเปิ้ลออกตัวแก้มาแล้วครับผม

minemind's picture
3876
ทอปแม่งหล่อว่ะ

แจ่ม

green099's picture
5
ขอบคุณมากครับ

ออกมาแล้วหรอคับ จะลองทำดูนะคับ
กดซอฟต์แวร์อัพเดทที่ win7 นี่หมายถึง เปิดบนวินโดวส์ 7 แล้ว อัพเดต ใช้ป่าวคับ

toffykapook's picture
248
ในwin7

แต่กดซอฟต์แวร์อัพเดทของแอปเปิ้ลอะครับ เซิจ software update ใน win7 ครับ

yaangew's picture
2
หูฟังไม่ได้ยินคะ

ลองอัพเดทตามที่บอกแล้วคะ แต่พอเสียบหูฟัง ก็ยังไม่ได้ยินเหมือนเดิมเลยคะ
ช่วยหน่อยนะคะ จำเป็นต้องใช้อ่ะคะ