กระทู้แชท : สวัสดีวันศุกร์ (กระฉึกกระฉั่ก!!!)

little_fuku's picture
703
เบื่อและ กระดุ๊กกระดิ๊ก (ฮา~)

พี่ก๊อก กะพี่นิก ตื่นเช้าจังค่ะ อ่ะ แน่นอน
วันนี้มีโปรแกรมไปซื้อเป้มาแบก mbp
อันเก่าทรงสั้นไปเวลาใส่แล้วมันพอดีเกินอ่ะค่ะ
แอบเคือง แอบเคือง แอบเคือง

ikok's picture
10285
ไม่ลบครับ...

ผมจะเก็บกระทู้นี้ไว้ล่ะ ไม่ลบหรอกครับ
ตั้งชื่อน่ารักดี.. หัวเราะร่วน หัวเราะร่วน

nickoe's picture
4320
มีสโลแกนกันแล้ว

พี่ก๊อก-กระดุ๊กกระดิ๊ก
Fuku-กระฉึกกระฉัก

เอามั่งดีกว่า
กระดึ๊บกระดึ๊บ ฮาาาาาาาาาาาา

10285
-.-

นั่นสิ ไม่ทันสังเกต:P

4320
มาซื้อเป้ที่คอมมาร์ทมั๊ย

กำลังจัดอยู่เชียว ศูนย์ประชุมแห่งชาติสิรกิตต์
ผมว่าจะหาเป้ใหม่เหมือนกันครับ วันอาทิตย์คงได้ไป
หรือจะโดดงานตอนบ่ายดีน้าาาาาาาาา

703
โดดเลยๆๆ

ฮาา~~~

งานจัดวันไหนคะ??
อยากได้ coolpad รอง mbp อ่ะ
เค้าใช้ลูกบอลรองรู้สึกว่าเครื่องร้อนอยู่ดี
บางทีร้อนจนน่ากลัว แจ่ม <-- ร้อนจนต้องใส่แว่นดำ (ไม่ฮาา~)

4320
งานจัดวันที่

13-16 พย. 2551 ครับ
อยากโดดเหมือนกัน ฮา.... โดดปุ๊ปพรุ่่งนี้เจ้านายเห็นกระเป๋าใหม่เดี๋ยวงานเข้า

703
งานเข้านี่

เจ้านายจะให้ขับรถพาไปซื้ออีกใบ แบร่.. แบร่..

Nannie's picture
600
เคย...

เห็น coolpad อยู่แว้บๆ ที่ร้าน se-ed อ่ะนะคร้า...

แต่ไม่รู้จะช่วยได้จริงป่าวอ่ะ ที่บ้านซื้อมาไม่ค่อยได้ใช้เลย

แห่ะ ๆ 2

ปล. พี่ก๊อก ไม่ค่อยดูแลคอมพ์หรอกค่ะ สมัยก่อน...ขี้บุหรี่เขรอะมากกกกก แบร่..

4320
อ่อ

ลืมบอกไปว่า coolpad ที่จริงไม่ค่อยได้ผลครับ
มันจะได้ผลช่วงแรกๆ แต่พอเจลมันดูดความร้อนจนเต็มที่แล้ว
จะกลายเป็น warmpad แทน ต้องเอาไปผึ่งลมให้เย็นลงถึงกลับ
มาใช้ได้เหมือนเดิมครับ ถ้าจะหาอะไรไว้ระบายความร้อน
รองดูเป็นพวกแท่นตั้ง notebook ดีกว่าแบบมีพัดลมด้วย
ช่วยได้เยอะกว่าครับ

10285
เห็นด้วยเรื่องเอาพัดลมเป่านะ

เย็นชัวร์กว่าอีก แบร่..

10285
ลูกบอลที่รองนี่..

เป็นแบบแป่ะกาวหรือเปล่าคะ?
ผมใช้อยู่เป็นแบบแป่ะกาว นี่กลัวว่ามันจะละลายเป็นคราบติดเครื่อง

อีกหน่อยจะเอาหนังสือหนุนแล้ว ไม่เ็ป็นคราบด้วย (ประหยัดดีอีกต่างหาก) ยิ้ม

703
พี่ก๊อกลองแกะดูสิคะ

ใช้แบบเดียวกันเลย ฮี่ๆๆๆ
อ่ะ แน่นอน อ่ะ แน่นอน

10285
ไม่กล้าค่ะ

กลัวเค้าละลายติดเข้าไปแล้วเอาไม่ออก - -

10285
อีกครึ่งชม..

จะได้กลับบ้านแล้นน ~ ยิ้ม

4320
เหอๆๆๆ

หัวเราะไปก็เท่านั้น พรุ่งนี้ต้องทำงาน เอิ๊ก....... ตะลึง 2

10285
ขอแสดงความยินดีด้วยครับ =P

ขยันจริง ๆ ขอให้รวย ๆ นะก๊าบบบ ~