iPhone 4 เข้าออสเตรเลียแล้วเมื่อคืนนี้ :) [update_1]

ikok's picture
10285
อันนี้เป็นข่าวจากผู้ที่อยู่ในออสเตรเลียครับ

เขาบอกว่าทางผู้ให้บริการเครือข่าย Optus ในออสเตรเลียได้ส่งจม.เชิญเขาเมื่อหลายวันก่อน เชิญเข้าร่วมงานเปิดตัวโทรศัพท์ใหม่ในคืนวันพฤหัส (เมื่อคืนวาน) ที่ผ่านมาเวลาเที่ยงคืน โดยที่ไม่บอกตอนแรกว่าจะเป็นโทรศัพท์รุ่นอะไร

เดาได้ไม่ยากครับ ๕๕๕๕๕ หลังจากต่อแถวรอกับเพื่อนร่วมอุดมการณ์กว่า 100 ชีวิตไปเมื่อวานนี้ตั้งแต่ช่วงตอนเย็นรวมเวลากว่า 8 ชม.

ก็ได้ iPhone4 มากอดสมใจ

ยินดีด้วยนะครับ ยิ้ม

update_1: จำนวนผู้ร่วมอุดมการณ์ 100 คนเป็นตอนที่เขาไปถึงคิดเพื่อต่อแถว หลังจากนั้นคาดว่าช่วงใกล้ ๆ เที่ยงคืนมีคนมาอีกเป็นพันคนครับ

minemind's picture
3876
edit ไวมากพี่

edit ไวมากพี่

ikok's picture
10285
ก็...

ยังเป็นหนุ่มไฟแรงอยู่น่ะ แจ่ม

Nu-eMMa's picture
1837
อิอิ

ไฟแรง นู๋เข้าใจ แต่ หนุ่ม อะ นู๋คิดก่อนนะ 5555

ล้อเล่นจ้ะ พี่ก๊อก ยังไมแก่เลย แบร่.. อิอิ

lmusicl's picture
38
iPhone4

ตอนนี้ของ optus out of stock ไปแล้วครับ ที่ร้านก็ด้วย TT
เอา vodafone ก็ได้ 55

sajiro's picture
1179
โหย เข้าที่ไหนๆก็หมดเร็วได้อีก

ทั้งๆที่มีคนมาโจมตีเรื่องข้อบกพร่องซะเยอะ