...แนะนำตัวนะครับ...

alantie's picture
2
ชื่อ : วิน (ชื่อเล่นนะ)
คติประจำตัว : ยากเพราะคิด สัมฤทธิ์เพราะทำ
หน้้าที่การงาน : พนักงานบริษัทเอกชนครับ เกี่ยวกับเคมีอาหาร
เริ่มใช้แมคได้ยังไง : เห็นรุ่นพี่คนนึงใช้ครับ เห็นแล้วอยากใช้มั้ง
รู้จักเวป แมคมือใหม่.คอม ได้อย่างไร : กำลังหาบทความเรื่องความรู้ทั่วไปของ แมค คับ ซื้อมาแล้วอยากใช้ให้เป็น ใช้ให้คุ้ม
สิ่งที่อยากจะบอก.. : ผมไม่เคยสมัครแบบ community ไหนเลยครับ นี่เป็นที่แรก เข้ามาอ่านบทความ แล้วประทับใจครับ

monstop's picture
104
สวัสดีครับ

แหะๆผมก็เพิ่งเขียนแนะนำตัวเสร็จเอง
ยินดีต้อนรับครับ

ikok's picture
10285
ยินดีต้อนรับครัับ ^o^ / ~

ใช้เครื่องแมคเป็นเร็ว ๆ นะครับ ยิ้มปากกว้าง

Nu-eMMa's picture
1837
ู^-^

แจ่ม

nickoe's picture
4320
ยินดีต้อนรับครับ

หัวเราะร่วน หัวเราะร่วน