ไฟล์ที่ลง Trash ให้กลับมาที่เดิม

pk90's picture
5
คือผมกดพลาดครับ ไปลบไฟล์ภาพ เยอะมากทั้งงานที่ต้องส่งอาจารย์ ไฟล์ภาพทุกอย่างเลย เป็นพันๆ กว่าภาพอะครับ ตอนนี้มันก็ไปอยู่ใน Trash ครับคือผมอยากรู็ว่าจะให้มันกลับมาอยู่ที่เดิมของมันทำไงอะครับ (เหตุเพราะผมลองเล่น light room แร้วอิมพอตภาพ แต่พอลบ มันดันลบอออกทั้งในโปรแกรมและในโฟลเดอจริง ตกใจมาก) ช่วยหน่อยนะครับ

sajiro's picture
1179
ก็คลิกขวาที่ไฟล์

แล้วก็เลือก Put Back ครับผม

Nu-eMMa's picture
1837
เท่อ่ะ

น้องใครเนี้ยย ตอบดังๆ ซิทอป

อิอิ แบร่..

AYAGO's picture
56
ิเรื่อง Trash

ิเรื่อง Trash นี่สามารถลบทีละไฟล์ ได้ไหมคครับ

เห็นมีแต่ Empty Trash ลบหมดเลย