ใช้ amsn ไม่เป็นอ่ะค่ะ รบกวนแนะนำด้วยค่ะ

miimiinana's picture
9
เขิน รบกวนแนะนำหน่อยค่ะ ยังใช้ไม่ค่อยเป็นเลยค่ะ

ikok's picture
10285
ผมคิดว่าหลัก ๆ น่าจะคล้ายกับโปรแกรม chat ทั่วไป

แต่ผมไม่เคยใช้โปรแกรมนี้ครับ -o- / รอสมาชิกท่านอื่นมาตอบนะครับ แห่ะ ๆ 1

minemind's picture
3876
aMsn กาตุก

เป็นแต่ adium ฮะ

bigkung's picture
20
พูดไม่ถูกแฮะ

พูดไม่ถูกแฮะ ผมก็งมนานเหมือนกันลืมวิธีคั้งค่าไปแล้ว แต่ถ้าได้เหมื่อใหร่จะให้ความสามารถเหมือน MSN มากที่สุดอ่ะ

miimiinana's picture
9
มืิอใหม่ค่ะ

adium ก็ไม่เป็นอ่ะค่ะ แบบว่ามือใหม่มากๆอ่ะค่ะ ตอนนี้ก็ใช้แบบงง..งงอ่ะ

ikok's picture
10285
ลองดูในนี้นะครับ

วิธีการใช้งานโปรแกรม Adium เบื้องต้น เป็นภาษาไทยครับ ผมเขียนเอาไว้นานแล้ว แต่คิดว่าน่าจะยังปรับใช้กับโปรแกรมเวอร์ชั่นปัจจุบันได้อยู่ครับ

toney6@hotmail.com's picture
84
Adium น่าใช้กว่า amsn

Adium น่าใช้กว่า amsn ตกแต่งได้ออน msn ไว้