สอบถามการต่อ iPhone เข้า iTune บนวินโดว 7 ครับ

graffittiben's picture
4
พอดีผมลง windows 7 ไ้ว้ใน Macbook pro ตัว 13" เเล้วคราวนี้ พอเสียบ iPhone มันไม่ต่อให้อะครับ
แต่พอไปเสียบใน osx ดันต่อได้ เกิดจากอะไรหรอครับผม

ikok's picture
10285
คือเขานับเป็นคนละ library กันครับ

ตามที่ผมเข้าใจ เขาจะนับเหมือนกับ itunes ที่เราเอาไปต่อฝั่ง win7 เป็นของใหม่ ที่เขาไม่เคยต่อมาก่อนครับ

เรื่องนี้ปรกติครับ เหมือนเราเอา iPhone ไปต่อกับเครื่องเพื่อน ที่ไม่ได้ sync กันมาก่อน เขาก็จะถามว่าจะลบของเดิมที่มีอยู่ใน iPhone แล้วเอาเพลง/หนังจากในเครื่องใหม่ทับลงไปไหม .. น่าจะประมาณเดียวกันครับ ยิ้ม