ช่วยด้วยค่ะ ปัญหาการsing out msn ไม่สำเร็จซึ่งส่งผลต่อการเข้าใช้งานครั้งต่อไปค่ะ

giftfy's picture
2
คือคอนแรกใช้msn for mac อยู่นะค่ะ แล้วมีวันนึง พอกดsing out ปุปก็ไปกด shut down เลยค่ะและปรากฎว่าในขณะเครื่องกำลังปิดเกิดมีเมล์ใหม่เข้ามาค่ะ

พอวันรุ่งขึ้นมาเปิดเข้าใช้ msn ปรากฎว่ามันมีหน้าต่างแจ้งว่าตกชื่อเข้าใช้ไม่ได้ เพราะเราลงชื่ออกไม่สำเร็จ
และแจ้งว่า
Finish signing out

Try clearing all of your browser cookies, and then close all browser windows.

How?

แบบนี้ต้องทำอะไรที่ไหนก่อนิ่ะค่ะ ทำไม่เป็นอ่าค่ะ

ขอบคุณที่ตอบล่วงหน้านะค่ะ