ให้มาทำไม

PS's picture
80
ในกล่องแผ่นโปรแกรม เขาให้สติ๊กเกอร์รูปแอปเปิ้ลสีขาวๆ มาสองใบ เขาให้มาทำไมครับ เอามาปิดตรงโลโก้ของเครื่องหรือครับ แต่ดูมันใหญ่กว่านะ

sajiro's picture
1179
เอ่อ

สติกเกอร์อันนั้น คุณ PS จะเอาไปติดอะไรก็ได้ทั้งนั้นแหละครับ ตามสะดวก = =''

แต่ไม่ต้องเอามาแปะทับที่หลังเครื่องหรอกครับ

ปล.ที่เห็นติดกันเยอะๆก็ที่กระจกท้ายรถน่ะครับ มีความสุข

ekkapol's picture
27
ที่ระลึกครับ

เขาให้เป็นที่ระลึกครับ
ซื้อ product ของ apple 1 ชิ้น จะได้สติกเกอร์เพียง 2 ชิ้นเท่านั้น
ขนาดก็แตกต่างกันไปตามขนาดของ product

ผมหวงสติกเกอร์นี้พอๆกับเครื่องเลยครับ เพื่อนขอก็ไม่ให้
เง้ออ กว่าจะได้มา ต้องจ่ายไปหลายบาทนะครับเนี่ย

PS's picture
80
หูยยย

ของแพงนะนี่ เดี๋ยวไปดาวน์รถมาติด 555

yokoholik's picture
71
: *

เป็นที่ระลึก

ชอบ เก็บไว้มอง ไม่กล้าใช้

bigkung's picture
20
เหอๆ

แปะไว้ที่กระเป๋าก็เพิ่มโอกาศกระเป๋าหายครับ
แปะรถก็จะเป็นทางเลือกอันดับต้นๆที่จะโดนทุบกระจก

สรุป เป็นยันต์เรียกโจรครับ ฮ่าๆๆๆ

2BREAKZ's picture
79
ผมเอามาแปะที่น้องหนู 55555

ผมเอามาแปะที่น้องหนู 555 ; D น้องหนูที่ว่านี้เป็น Magic Mouse ครับ เพราะไม่อยากให้เป็นรอย
เห็นคนอื่นใช้ Magic Mouse เป็นรอยสะหมดสวยเลย เลยมามาแปะทับตรงที่นิ้วเราสัมพัสอะครับ
ที่นี้ก็ใช้สบายเลย 5555

thekob's picture
11
ผมซื้อ imac ไม่ยักกะได้

ผมซื้อ imac ไม่ยักกะได้

sajiro's picture
1179
ทอปเอามาแปะที่เครื่องคิดเลขครับ

เปลี่ยนยี่ห้อไปเลย ฮ่าๆ

pubate's picture
17
Haๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Haๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ขำ

JakeJoker's picture
54
ถ้าไม่เอา ผมซื้อต่อ

ผม กับ เพื่อน ชอบ เอา ไป เเปะ ตาม หลัง กระจก รถ ครู ครับ ถ้าไม่เอา จัดมา ให้ผมได้นะ

FolkTrance's picture
130
ผมก็ว่านะ มันคือบันต์เรียกโจร

ผมก็ว่านะ มันคือยันต์เรียกโจร จริงๆนั้นแหละ ฮ่าๆๆ หัวเราะร่วน

ttutt's picture
216
เอ่ออ - -"

ผมเอาแปะไว้ประตูหน้าห้อง ที่หออะครับ ... อย่างนี้จะเสี่ยงโดนงัดห้องมั้ยเนียะ เหอๆๆๆๆ