capture nx 2.2.4 เมื่อเจอกับ Snow Leopard ยังเกิดปัญหาเดิมอยู่ครับ

thekob's picture
11
capture nx 2.2.4 เมื่อเจอกับ Snow Leopard ยังเกิดปัญหาเดิมอยู่ครับ
หลังจากที่เคยเปิดกระทู้ถามไปแล้วเมื่อตอนที่ใช2.2.0 แล้วเกิดปัญหาค้าง แล้วปิดโปรแกรมไปเฉยๆ
ได้รับคำแนะนะให้อัพเดตเป็น 2.2.4 อาการได้ทุเลาลงแล้ว
ไม่แฮงค์หลุดง่ายเหมือนเดิม

แต่วันนี้อาการกลับมาอีกแล้วครับผม
เมื่อผมใช้ brush ถูๆๆๆๆ ไปสักพัก ก็เกิดอาการเดิมๆคือ ค้าง ปิดไปเลย 2 ครั้งรวด T_T

ikok's picture
10285
ลองเปลี่ยนโปรแกรมดูครับ :)

ใช้ตัวอื่นแทน มีหลายตัวให้เลือกนะครับ ยิ้ม

minemind's picture
3876
เห็นว่าเคยบอกว่าซื้อ license

เห็นว่าเคยบอกว่าซื้อ license ด้วย ทำไมติดต่อไป ทาง support ดูล่ะครับ