กระทู้แชท วันศุกร์ที่ 3 กันยายน 2553

Mixmerize's picture
1480
สวัสดีวันศุกร์คร้าบ~

จริงๆไม่สุขไม่เท่าไหร่ เพราะผมยังต้องทำงานอีก 1 วันถึงจะได้หยุด หมดกัน 2
แต่ถึงยังไม่หยุด คืนนี้ก็ขอออกไปลัลล๊าหน่อยนะ หัวเราะร่วน

เป็นยังกันบ้างครับกับงาน iPod ที่เปิดตัวไป ถูกใจโดนใจตัวไหน มาเสวนากันดีกว่า เขิน

nickoe's picture
4320
แบบว่า

งานนี้ Touch นี่ออกมาได้ใจคนที่อยากได้ iPhone แต่งบไม่พออย่างแรง
แถมอัพเดทฟรีแล้ว สงสัยโดนด่ามาเยอะ
นาโนก็แรงได้อีก คิดว่าคนคงนิยมอยู่ไม่น้อยเหมือนกัน
shuffle ผมเฉยๆครับ

ที่แย่ที่สุดคือ classic มันหายจ้อยเลย ไม่ต้องทำไรขอแค่ภาษาไทยก็ดีนะ
เฮ้ออออ iPod เน่าๆของผมจะได้ปลดระวางซะที

1480
iPod Classic

เห็นว่าราคาลงเหลือ 8,900 อาจจะล่อตาล่อใจได้เล็กน้อยนิ แบร่..

ikok's picture
10285
โอ๊ะ..

สวัสดีวันศุกร์ครับ ยิ้ม

มิกลองเล่น ping แล้วเป็นยังไงบ้าง?

ผมคิดว่าคงมีพวก accessory ออกแบบเก๋ ๆ ให้ ipod nano กันเยอะนะ อีกหน่อยน่าจะได้เห็นกัน แต่ดูรูปการใช้งานแล้วมันไม่ค่อยสะดวกเลย ใครนิ้วอุ้ย ๆ หมดสิทธิ์ แบร่..

1480
ยังไม่ค่อยได้เล่นเลยพี่ก๊อก

Artist ที่ให้ตาม Follow ยังไม่ค่อยมีเท่าไหร่ ที่เห็นดังๆที่รู้จักมีแค่ Kate Perry กับ Lady Gaga เดี๋ยวไว้วันนี้กลับไปเล่นดูอีกที แต่พูดถึงแล้วรูปแบบมันก็ไม่ค่อยต่างจากพวก social network ที่เล่นๆกันมาเท่าไหร่ แห่ะ ๆ 1

INNOVATION's picture
343
ipod touch น่าสนมาก ๆ

ipod touch น่าสนมาก ๆ สำหรับคนงบน้อย อย่างผม แต่มันเอามาแชร์ net ให้ mac, ipad ไม่ได้อะจิ เสียดายยจัง

Nu-eMMa's picture
1837
ช่ายเลย

ค่ะพี่บอล อิอิ

sajiro's picture
1179
วันนี้คะแนนสอบออกมาวิชานึงแล้ว

พูดตรงๆไม่พอใจเลย ทอปว่าทอปทำได้เยอะกว่านี้ ตอนนี้เริ่มเครียดๆละครับ

พรุ่งนี้ก็มีงานของมหาลัยอีกไม่ได้กลับบ้านพอดี = =''

1480
โอ๊ะ

ลืมไปเลยว่าน้องท้อปอยู่มหิดล
ตอนนี้กลับมาประจำการที่บ้านแล้ว เดี๋ยวมีเวลาขอแวะไปจับไอโฟน 4 หน่อยนะ หัวเราะร่วน

Nu-eMMa's picture
1837
ได้ละ

เอามาบางแสนด้วยนะพี่มิก อิอิ

minemind's picture
3876
ช้าแปลกๆ เจอช้าของจิง

เห็นทอปบอก iphon 4 ช้าแปลกๆ ทอปลองแลกกะ iphone 3g พี่มิกซ์ไปเล่นก่อนป่าว หัวเราะร่วน

1480
ลี

ไอเดียดีมาก ยิ้มปากกว้าง

sajiro's picture
1179
จะดีรึครับ

หัวเราะร่วน หัวเราะร่วน

rsakchai's picture
396
3G ของผมช้าเป็นเต่าเลยครับ

รอ up iso 4.1 สัปดาห์หน้า....หวังว่าคงจะแก้ปัญหาได้
หลอน หลอน หลอน หลอน

3.47Perfect's picture
18
วี๊วววว

เมื่อไหร่ ipod nano ตัวใหม่จะเข้าไทยอะ อยากได้~

ohho76yo's picture
19
ขอแหล่งโหลด Boot Camp for snow leopard หน่อยครับ

พอดีว่าแผ่นที่ผมเอามาลงดันไม่มีมาให้อ่ะครับ ;(

ikok's picture
10285
?

เขาไม่มีมาให้ในแผ่นเหรอครับ?

ohho76yo's picture
19
ไม่มีครับ งงเหมือนกัน

โทรไปถามที่ไอสตูดิโอ เขาบอกให้ผมเอาไดร์ฟไปก๊อปไฟล์มาได้เลย
ถ้าอยู่ใกล้ผมคงไปแล้วล่ะครับ ผมอยู่ ราชบุรี T_T