iOS 4.1 มาแล้วครับ

ikok's picture
10285
iOS 4.1 ออกแล้ว

update นี้สำหรับเครื่อง iOS ยกเว้น iPad ครับ และมี feature บางตัวที่ไม่มีใน iPhone 3G แต่ทาง Apple บอกว่า update นี้จะแก้ปัญหาเครื่องหน่วงของ iOS 4 บนเครื่อง iPhone 3G ได้

อ่านเกี่ยวกับ iOS 4.1 update เพิ่มเติมได้ในโพสนี้ครับ
http://macmuemai.com/content/3902

minemind's picture
3876
iPod touch 3g

up ไปเมื่อวานนี้ฮะ ตอน 6 โมงเช้า แต่ up บน windows นะ บน osx นี่ connect apple ไม่ติดเลย

ลื่นมากกกกก

toffykapook's picture
248
jailbreak มาแล้วด้วยคับ

สำหรับ iboot เก่าครับ หัวเราะร่วน

ikok's picture
10285
ผมก็็อัพแล้วครับ

แต่ยังบอกอะไรไม่ได้ แต่ app บางตัวก็ยังช้าอยู่เหมือนเดิมครับ -o-

rsakchai's picture
396
เหมือนกันครับ

รู้สึกได้ว่า.....ไม่เห็นมีอะไรเปลี่ยนแปลง
หลอน หลอน หลอน หลอน หลอน หลอน

Nannie's picture
600
อัพ 4.1 แล้ว

แต่เหมือนแบตหมดเร็วขึ้นไหมอ่ะค่ะ แห่ะ ๆ 1

nickoe's picture
4320
3GS

ก็ไม่ได้รู้สึกว่าหมดเร็วขึ้นครับ

keep_kim's picture
379
เด๋วขอศึกษาซักครู่คับ

เด๋วขอศึกษาซักครู่คับ แล้วเด๋วตามไป มีความสุข

fon.sa's picture
91
3Gs อัพแล้ว ได้ app เพิ่มมา1 GAME Center

ลองก่อนดีกว่า