สิ้นเดือนนี้เจอแน่ iPhone 4

2BREAKZ's picture
79
ผมได้รู้มาว่า มาแน่ครับสิ้นเดือนนี้ หรือต้นเดือนหน้า

แต่ไม่รู้จริงป่าว ส่วนตัวว่าจริงนะ เพราะจะเริ่มประมูณ 3G แล้วนิ ที่แน่ๆ TOT ไม่ต้องประมูณเพราะมีเครือข่าย 3G อยู่แล้ว

และ TOT ก็จะเอา iPhone มาขายด้วย เหมือนกับ True ,Dtac แต่จะขายก่อนนะผมว่า

แต่True , Dtac ต้องรอประมูณ 3G

ไครรู้ว่าสิ่งที่ผมรู้มาเป็นจริงไหม ช่วยตอบที่ครับ เผื่อยืนยัน

ขอบคุณครับ ^_^

Mixmerize's picture
1480
iPhone 4

จากงานเปิดตัวที่อเมริกา ก็บอกไว้ว่า 40 ประเทศจะวางจำหน่ายในเดือนนี้ (คาดว่าจะรวมไทยด้วย อ้างอิงจากลิงค์ข่าวนี้) ตอนนี้ 3 ค่ายมือถือ AIS, Dtac & Truemove ก็ทำหน้าเว๊บ iPhone 4 รอแล้ว อย่าเร็วก็คงภายในเดือนนี้หรือช้าหน่อยก็เดือนหน้านะครับผมว่า ยิ้ม

sajiro's picture
1179
เดี๋ยวก็จะเกลื่อนเมืองแล้ว

ฮ่าๆ หัวเราะร่วน

ปล.ประมูลสะกดผิดนะครับ ขอโทษที่เสียมารยาท ยิ้มปากกว้าง