ได้สติ๊กเกอร์ apple แล้วเอาไปทำไรกันคะ?

little_fuku's picture
703
อาย
อยากรู้ว่าคนอื่นเอาไปทำไรได้บ้าง

แหะ แหะ ยิ้มปากกว้าง

ikok's picture
10285
ผมเก็บครับ

เก็บจนลืมไปเลย ~

กะว่าจะเก็บไว้สักสี่ห้าสิบปี แล้วค่อยเอามาขาย แบร่..

Mixmerize's picture
1480
มีบางคนเก็บทุกอย่างไม่ยอมใช้

มีบางคนเก็บทุกอย่างไม่ยอมใช้ ตั้งแต่ปลอกหูฟัง หรือผ้าเช็ดจอที่เค้าให้มา ไม่รู้จะเก็บไว้เช็ดหน้าหรือไง
หนีก่อนน~ ฟิ้วว~
ยิ้มปากกว้าง ยิ้มปากกว้าง ยิ้มปากกว้าง

little_fuku's picture
703
ยังมี

ซองไอพอดที่ได้มาจากน้องขาวด้วย หรือว่า...
ว่าแต่คนที่หนีไปเด๋วจะโดน โกรธ โกรธ โกรธ

ikok's picture
10285
คนชอบเก็บนี่...

ผมว่าดีนะ พอวันนึงลืม เปิดกล่องขึ้นมาเจอของที่เคยเก็บเอาไว้ (แล้วลืมไปแล้ว) ก็จะตกใจพร้อมกับคิดในใจว่า

"อุ๊ย .. เราเคยมีเจ้านี่ด้วย"

... เป็นสีสันให้ชีวิตดีออก หัวเราะร่วน หัวเราะร่วน

nickoe's picture
4320
ผมก็เก็บครับ

เก็บไว้ในกล่องเดิมๆเลย
ว่าแต่ตอนซื้อเครื่องได้ผ้าเช็ดจอกันด้วยเหรอครับ
ทำไมผมไม่ได้หว่า สงสัยที่ร้านจะลิืมใส่มาให้้ด้วย แป่ววว

Nannie's picture
600
เราเอา...

ไปแปะเล่นหมดเลย

อย่างกล่องนี่ บางทีก็ตัดหรือแปรรูปไว้ใส่ของจุกจิก

เพราะไม่รู้ว่าจะเก็บไปทำไม

บางคนเห็นเก็บกล่องมือถือไว้ขายต่อ เผื่อขายได้ยกเซ็ทพร้อมกล่อง =)

sweet_jasmine_scent's picture
246
ลูก

เอาไปเล่นคะ หัวเราะร่วน