Gilbert's picture
53
ใครมีปัญหาเรื่องเปิดกล้องระหว่าง windows กะ mac ตอนนี้ msn8ได้ ออกมาใหม่เเล้วครับ
สามารถเปิดกล้องได้ไม่สะดุดเเล้วก็น่าใช้อีกด้วย ถ้ามีใครสนใจอยากได้ก็ ติดต่อ ที่เมลผมเเละกันไม่เสียค่าใช้จ่ายครับ gilbert_thai @ hotmail.com

Edit : เวลาพิมพ์ว email ลงบนเว็บบอร์ด พิมพ์ให้มีช่องว่างครับ
ถ้าพิมพ์ติดกันเป็น email ที่ถูกต้อง อาจจะโดน spam ฉกไปได้ครับ

nickoe's picture
4320
เอ

ตัวนี้ที่ได้มากับ office mac รึเปล่าครับ

minemind's picture
3876
ใช่ฮะ อยู่ใน pack office 2011

ใช่ฮะ อยู่ใน pack office 2011

Mixmerize's picture
1480
เอ~

มันตัวเดียวหรือคนละตัวกับ Messenger for Mac 8 beta ล่ะครับ
ถ้าเป็นตัว beta มันมีให้โหลดอยู่นะ

http://www.microsoft.com/mac/products/messenger-8/default.mspx

Gilbert's picture
53
ช่ายเลยตัวนี้เเหละครับ

ช่ายเลยตัวนี้เเหละครับ สงสัยจะช้าไปโทษทีครับ

Continental.max@gmail.com's picture
130
ผมใช้ตัวนี้อยู่ ไม่รู้มัน

ผมใช้ตัวนี้อยู่ ไม่รู้มัน Beta อะไร แต่ใช้ได้ดี ไม่มีปัญหา เมื่อก่อนที่เปลี่ยนรูปดิสเพลไม่ได้ ก็เปลี่ยนได้แล้ว

sign in ง่าย และเร็วด้วยครับ

ส่วนกล้องยังไม่ได้ลอง