Apple Care ซื้อได้รึเปล่า?

kinomotoi_sakura@hotmail.com's picture
4
คือว่า กำลังจะซื้อ iphone คะ
แต่อยากได้แพคเกจของดีแทคด้วย
เลยจะซื้อในศูนย์ดีแทค
แต่มีประกันแค่ปีเดียว
เลยอยากรู้ว่าจะสามารถซื้อ Apple Care จาก i studio ได้รึเปล่าค่ะ
หรือต้องซื้อแต่ในนั้นอย่างเดียว ใครรู้ช่วยตอบด้วยค่ะ

ikok's picture
10285
ถ้า iStudio มีขาย

แสดงว่าซื้อได้อย่างเป็นทางการครับ (ผมคิดว่าน่าจะเป็นแบบนั้นนะครับ) คือผมไม่แน่ใจว่าปัจจุบันนี้มี applecare for iphone ขายในประเทศไทยหรือยัง หรือโดยใครบ้าง ยังไงลองตรวจสอบให้แน่ใจอีกทีนะครับ

toffykapook's picture
248
ยังไม่มีครับ

apple care สำหรับไอโฟนในไทยยังไม่มีครับพี่ก๊อก

kinomotoi_sakura@hotmail.com's picture
4
อ้าว Apple Care สำหรับ iphone

อ้าว Apple Care สำหรับ iphone ไม่มีหรอค่ะ?
แต่ทำไม ipod ยังซื้อได้เลย?

Cybernet's picture
399
ใน store ไทยไม่มีขายนะครับ

แต่ store ของ US มีขายครับ

ไม่รู้ว่าใช้ได้หรือเปล่า

nickoe's picture
4320
ไม่ได้ครับ

เพราะ iPhone ไม่ได้ประกัน worldwide ครับ
แล้วที่ไทยไม่มีเพราะว่า เราไม่มี apple store ครับ