ปัญหา Adium รบกวนด้วยครับ

newzbie's picture
4
โดยปกติผมจะใช้ Adium เล่น msn ครับ แล้วเมื่อคืนนี้ผมเข้า Adium ไม่ได้เลย ปกติจะเข้าได้ง่ายมาก มันโหลดไม่ขึ้น ContactList ซักทีน่ะครับ แต่พอผมลองอีเมลล์อื่นกลับได้ แต่อีเมลล์ปกติ ซึ่งมีคนจำนวนเยอะกว่า กลับไม่ได้ พอเลยใช้โปรแกรม AppCleaner ลบแล้ว ลองลง เอเดียมใหม่ดู ก็กลับกลายเป็นเหมือนเดิมน่ะครับ โหลดนาน ไม่มี ContactList ขึ้นมา แต่ลองเข้าอีเมลล์อื่น กลับเป็นปกติน่ะครับ ผมควรจะทำอย่างไรดีครับ
แล้วอีเมลล์ใหม่ที่ผมใช้เวลาแอดใครไปแล้ว ไม่ขึ้นเลยน่ะครับ ผมแอดไปแล้วโทรถามเพื่อน เพื่อนบอกไม่ได้ ตั้งหลายคนน่ะครับ

เครียดมากเรย
ผมควรทำอย่างไรดีครับ

ช่วยแนะนำด้วยครับ

ขอบคุณครับ

AttachmentSize
Picture_7.png30.17 KB