Apple จะ stream งาน event คืนนี้ครับ

ikok's picture
10285
ติดตามได้ที่ url นี้นะครับ ยิ้ม

http://events.apple.com.edgesuite.net/1010qwoeiuryfg/event/index.html

keep_kim's picture
379
ขอบคุณมากเลยคับ เด๋วจะดู

ขอบคุณมากเลยคับ เด๋วจะดู

Sagittarius's picture
128
ตื่นเต้นๆ

ตื่นเต้นๆ

10285
งานเริ่มแล้วครับ

ใครยังไม่นอน อยากจะมาแจมคุยกันก็ได้ใน ichat ห้อง mmm หรือในกระทู้นี้ก็ได้ครับ ยิ้ม

keep_kim's picture
379
ก็มีมาใหม่เต็มเลยครับ

ก็มีมาใหม่เต็มเลยครับ ไม่ว่าจะเป็น iLife'11 , Mac App Store , Facetime on MAC !!! หรือไม่ว่าจะเป็น OSX 10.7 LION ที่มี Feature เจ๋ง ๆ อย่าง Mission Control ซึ่ง OSX ตัวใหม่นี่ก็จะปล่อยใน ฤดูร้อน ปีหน้าคับ

แล้วก็ hilight ของงาน ( เพราะมาสุดท้ายเลย ) ก็คือ Macbook Air รุ่นใหม่ บางเฉียบกว่าเก่า

tae_16118@hotmail.com's picture
54
ขอบคุณครับ

เจ๋งจริงๆ

aupiyachet's picture
19
ของเค้าดีจิงๆๆๆๆ

สุดยอดดไปเลยคับ

Cybernet's picture
399
MBA เจ๋งมาก

ราคาถูกลงเยอะด้วย!!

Nu-eMMa's picture
1837
เห็นละอยากได้

สุดไปเลยเมื่อคืน ตื่นตาตื่นใจ อิอิ อ่ะ แน่นอน

10285
ตื่นแล้นนน

เดี๋ยวกลับบ้านไปเขียนสรุปงานเมื่อคืนให้ค่ำ ๆ นี้นะครับ ยิ้ม

pippo's picture
2469
ไม่ได้ดูเลยครับ

รีบนอนเพื่อตื่นมาดูฟุตบอล

แต่จะรออ่านสรุปนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ ยิ้ม