สามชิกใหม่ค่ะ....ก็ไม่ใหม่นะแต่เพิ่งจะมาแนะนำตัวค่ะ;P

pre_pare@hotmail.com's picture
14
ชื่อ :pre_pare((ใครๆก็จะรู้ว่าชื่อ แพร))
คติประจำตัว :ไม่มี...เพราะเปลี่ยนไปเรื่อยๆตามสถานการณ์
หน้้าที่การงาน :ยังไม่ได้ทำอะไรเป็นหลักเป็นแหล่ง..แกร่วๆไปเรื่อย((แค่ตอนนี้มาแกร่วไกลหน่อยเท่านั้นเอง...ฮ่าๆๆๆๆ))
เริ่มใช้แมคได้ยังไง :มีรุ่นพี่แนะนำให้ใช้ค่ะ...เพราะจะซื้อคอมใหม่ หลังจากใช้ตู้เย็นมา5ปี
รู้จักเวป แมคมือใหม่.คอม ได้อย่างไร :พี่คนเดียวกันแนะนำอีกเช่นกันค่ะ
สิ่งที่อยากจะบอก.. :ตอบคำถาม/ข้อสงสัยหนูเร็วมากกกก
หนูชอบค่ะ...เพราะแก้ไขสถานการณ์ได้เร็วดี

คือหนูเป็นมือใหม่มากๆ ยังรู้สึกว่าใช้ไม่คุ้มเรยเนี่ยยยยย
แต่หนูจะพยายามใช้ให้เป็นและคุ้มกับน้ำพักน้ำแรงที่เสียให้มันไป
ฮ่าๆๆๆๆๆ((ก็เงินเก็บมาตลอดห้าปีที่เรียนหนังสือและสอนพิเศษนี่หน่า))

จอ โอะ บอ = จบ ค่ะ

minemind's picture
3876
มาซะดึกเชียว ตัวเอง

มาซะดึกเชียว ตัวเอง

toffykapook's picture
248
หูดำนะตัวเทอว์

pre_pare@hotmail.com's picture
14
ไม่ดึกนะคะ ที่นี่เพิ่งตอนเย็น

ไม่ดึกนะคะ
ที่นี่เพิ่งตอนเย็นๆเอง
มีความสุข

Ben's picture
247
มาต้อนรับครับ

มาคุยกันบ่อยๆนะครับ
หลานๆที่นี่น่ารักทุกคนครับ โดยเฉพาะหลาน minemind ๕๕๕๕๕๕๕

ikok's picture
10285
ยินดีต้อนรับนะครับ

ยิ้ม ว่าแต่ไปอยู่ประเทศไหนครับนี่

nickoe's picture
4320
ยินดีต้อนรับครับ

แจ่ม แจ่ม

ninempr's picture
77
ยินดีต้อนรับครับ

ยินดีต้อนรับครับ มีความสุข

marchz's picture
47
ดีจ้า

ดีจ้า