sign in iTunes ไม่ได้ช่วยแนะนำด้วยคับ

taro_win@hotmail.com's picture
21

sign in iTunes จะลองไปเข้าไปใช้งานโหลด Apps free
แล้ว-ขึ้น your Apple ID password entered incorrectly
ทั้ง ๆ ที่ก็ใส่ถูกนะคับ แต่ก็ยังเข้าไม่ได้ Forgot Password หลายรอบจยจำไม่ได้แล้ว pass อะไร
ใครช่วยหน่อยคับ หรือมีข้อจำกัดอะไรหรือเปล่า

nickoe's picture
4320
อืม

ผมเคยเป็นครั้งนึงครับ
แต่ว่า สักพักลองเข้าใหม่ก็หายเองครับ

ผมว่าถ้ามันไม่หาย ลองปิดเปิด router ใหม่
ถ้าไม่หายอีกก็ส่งเมล์ feedback ไปหา apple เลยครับ