arkhooo's picture
11
คติประจำตัว :
คิดก่อนทำ....
หน้้าที่การงาน :
จากเลิกทำลายภูเขา...มาทำไร่...
เริ่มใช้แมคได้ยังไง :
เครื่องเก่ามันแก่แล้ว พอดีมองหาเครื่องใหม่ แถมภรรยายอม อนุมัติให้ซื้อได้ ไว้ฝึกสมอง
รู้จักเวป แมคมือใหม่.คอม ได้อย่างไร :
ก็ในฐานะมือใหม่แหละครับ ก็เสิร์ช กันตรงๆ เลยหาข้อมูล แมคมือใหม่
สิ่งที่อยากจะบอก.. :
ต้องขอชมครับ ที่ทำเวปนี้ขึ้นมา มีอะไรก็แนะนำกันด้วยนะครับ เก่าใหม่ แนะนำกันได้แบบไทยๆ ครับ แจ่ม

nickoe's picture
4320
ยินดีต้อนรับครับ

ทำไร่ ตอนนี้น้ำท่วมเยอะเป็นอย่างไรบ้างครับ

ikok's picture
10285
ยินดีต้อนรับนะครับ :)

ว่าจะถามพอดีเลย ตอนนี้ไร่น้ำท่วมไหมครับ?

arkhooo's picture
11
พอดีทางที่ผมทำอยู่

พอดีทางที่ผมทำอยู่ ไม่เป็นไรครับขอบคุณ..ถุงยังชีพไม่ต้องนะครับ...อยากได้ค่าครองชีพมากกว่า แจ่ม

Nu-eMMa's picture
1837
ยิินดีต้อนรับค่ะ

ไว้นู๋ไปเที่ยวไร่มั่งซิ มีอารายให้เก็บติดรถ(กะบะ)กลับบ้านมั่งค่ะ อิอิ

^0^