Tomorrow is just another day...

ikok's picture
10285
เข้าเว็บ Apple วันนี้เจอข้อความในหน้าแรก บอกว่าพรุ่งนี้จะมีอะไรใหม่ใน iTunes ครับ

จะเป็นอะไรน้อ ~

ยิ้มปากกว้าง

od2504's picture
1077
อีกข่าวคือ Keyboard

อีกข่าวคือ Keyboard ไทยอย่างเป็นทางการของ Apple กำลังจะออกมาพร้อม iOS 4.2 ภายในไม่กี่วันนี้ คุณปู่ Ben หยิบตังค์ออกมานับได้แล้วครับ

nene122620@hotmail.com's picture
327
ครับผมอ่านไม่ออกตีความหมายเอง

ครับผมอ่านไม่ออกตีความหมายเองว่าituneเวอชั่นใหม่ แหะๆ

Epsilon's picture
169
ลุ้นๆๆ

จะทำให้ขนาด เราไม่สามารถลืมได้เชียวรึเนี่ย ต้องคอยดู

Epsilon's picture
169
ว้าว

THE BEATLES นั่นเองง ง ง งง ง

ikok's picture
10285
เกิดไม่ทันครับ

แห่ะ ๆ 1 ไม่เคยฟังเพลงวงนี้เลยจริง ๆ